"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพเดตรายชื่อที่มีแน่ๆ ล่าสุด
1. แมน
2. เฮียเว้ง
3. ป้อปอาย
4. นัท
5. เอก
6. เก้
7. ป๊อกกี้
8. อาร์ท

สู้ๆ กันต่อไป... ชาว HCC
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไปเล่นให้ไม่ได้นะครับทุกคน ทีมผมก็ไม่มีตัวเหมือนกัน ขอให้โชคดีในการแข่งขันนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

ตอบกลับ 3612# aekuro

ขึ้นไปเมาทุกวัน เก็บตัวใต้เสื้อดิเมิงงงงงงงงงงง

ต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ เพราะโปรแกรมมันกำหนดไว้ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 10/12/2010 10:49

สมัครแล้วครับ แต่เหมือนว่า level ไม่ถึงมั้ง? เลยดูกระทู้ไม่ได้ครับ 555

ผมไปเล่นให้ไม่ได้นะครับทุกคน ทีมผมก็ไม่มีตัวเหมือน ...
c-wab โพสต์เมื่อ 10/12/2010 16:21

ขอบคุณครับเทล.. สู้ๆ ด้วยเช่นกัน..  
ขาดคนกันน่าดู พยายามกันทุกคนครับ

สมัครแล้วครับ แต่เหมือนว่า level ไม่ถึงมั้ง? เลยดูกระท ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 10/12/2010 17:31

สมัครแล้ว ต้องยืนยันตัวตนก่อนนะครับ
http://www.tbas.in.th/board/forum.php?mod=viewthread&tid=190

ลองดูครับ..
หรือไม่ก็บอกชื่อ account ที่สมัครให้ผมหน่ยครับ
เดียวไปจัดการให้ .. อิอิ

ดูได้แล้วครับ....เจอกันพรุ่งนี้ครับ....

พรุ่งนี้แข่งบาสนะครับ แต่ได้ทราบจากเบียร์.. เมื่อกี้ๆๆๆๆๆๆ เลย (เวลา 20.00น.)
ว่าจะมีการย้ายสนามนะครับ แต่ผมก็ยัง งง ว่าชื่อสนามอะไร และอยู่ตรงไหน
พอดีเบียร์เค้ารีบวางสายไปเพราะติดไปแจ้งทีมอื่นๆ ... แต่ตอนนี้เฮียเว้งกำลังโทรไปถาม
แล้วจะโทรแจ้งทุกคนอีกครั้ง ว่าเล่นที่ไหนนะครับ...

หรือจะให้ดีโทรหาเฮียเว้งกันนะครับ 081-467-0244

แจ้งที่นี่ด้วยก็ดี นะครับ....

แจ้งสนามอะครับ มาจากห้าแยกปากเกล็ดเลยสวนกุหลาบนน ไปทางปทุมเจอสี่แยกไฟแดงสวนสมเด็จ เลยแยกไปแล้วเลี้ยวกลับรถ สนามจะติดกับปั้ม ปตท ครับไม่เข้าใจโทรถามได้อะครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host