"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลับมาจากงานรับปริญญาที่องครักษ์แล้วครับ.. ทั้งร้อนและเหนื่อย ...
นิ มันเดือนธันวาคม ฤดูหนาว แน่ๆ หรือเนี่ย.. ร้อนจะตาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กทม ตอนเช้า หนาวบัดซบคับพี่น้องคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2010 14:46 โดย jordan11

เฮียเว้งครับ มีเรื่องรบกวนเฮีย ช่วยตามนักกีฬาดังต่อไปนี้ว่ามาเล่นอาทิตย์นี้หน่อยครับ
ผู้เล่นที่ทราบแน่นอนมีตอนนี้คือ
1. แมน
2. เฮียเว้ง
3. ป้อปอาย
4. นัท (ฝากเฮียโทรเช็คทีครับ)
5. เอก
6. เก้
7. เอ็ก
8. แวน
9. ป๊อกกี้
10. อาร์ท (ฝากเฮียโทรเช็คทีครับ)
11. แวน

ส่วนอีก 5 คน รบกวนเฮียถามจากป้อปอายให้ทีครับ
และเสื้อด้วยครับเฮีย ว่าคนที่ไม่มีเค้าจะเอาหรือไม่ เสื้อขาวครับ

นัทกับอาร์ท มีเสื้อขาวมั้ยครับ เฮีย จำไม่ได้ครับ ส่วนคนอื่นๆ
ในรายชื่อจำได้ว่ามีเสื้อขาวแล้ว...

วันอาทิตย์ที่ 12 นี้ เราแข่งเวลา 13.00น. นะครับ
อยากให้มาก่อนสัก 1 ชั่วโมงนะครับ
เอาเอกสารมาด้วยครับ ห้ามลืมนะะะะะะะะะะะะะะะะะ

อาทเสื้อขาวมีครับ confirm ไปเล่นได้ครับ แต่เข้าไปดูแผนที่กับ โปรแกรมที่ web tbas ไม่ได้ครับ....555 เซ้งจิต....

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2010 14:46 โดย jordan11

เฮียเว้งครับ มี ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/12/2010 10:00

เสื้อน่าจะมีทุกคนอะครับ ยกเว้น เบอร์ 8แวน กับเบอร์11แวน อะครับที่ผมคิดว่าต้องมีคนใดม่ายมีแน่ๆเพราะตัวจริงมีคนเดียว อิอิ

เฮียเว้งครับ มี ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/12/2010 10:00

อยากไปแข่งด้วยจังเลยครับ....คิดถึงนักบาส HCC ทุกคนเลยครับ

อยากไปแข่งด้วยจังเลยครับ....คิดถึงนักบาส HCC ทุกคนเล ...
pey17 โพสต์เมื่อ 9/12/2010 19:16

ลงมาเรยมิง ลงมา

อาทเสื้อขาวมีครับ confirm ไปเล่นได้ครับ แต่เข้าไปดูแผนท ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 9/12/2010 17:30

จากเส้นติวานน เจอแยกปากเกรด แล้วตรงไป กมกว่าๆ รร สวนกุหลาบอยุ่ขวา ยูแล้วเข้า รร เรยจ้า
ถ้ามาจากเส้นแจ้ง เจอแยกปากเกรด เลี้ยวขวา แล้วตรงไป กทมกว่าๆ รร สวนกุหลาบอยุ่ขวา ยูแล้วเข้า รร เรยจ้า

อาทเสื้อขาวมีครับ confirm ไปเล่นได้ครับ แต่เข้าไปดูแผนท ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 9/12/2010 17:30

ต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ เพราะโปรแกรมมันกำหนดไว้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host