"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เหมือนนัทเลยครับ...งง เห็นไปเล่นทุกครั้งก็คุยกันอัธ ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 4/12/2010 07:56

ไม่มีอะไรมากนะครับ นัทและอาร์ทไม่ต้องตกใจไป
แค่เรื่องเล็กๆ น้อยๆ ให้เราทุกคนอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่แมนเรามาเต็มง่ะ.....แรงงงงงงงงงงงง....แต่ชอบนะ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 4/12/2010 13:47

ขอบคุณเทลที่เข้าใจนะครับ...
ผมแค่อยากให้เรารักกัน อยู่กันอย่างมีความสุขสนุกสนาน
จริงใจให้กัน... เป็นเพื่อนอีกกลุ่มที่มีแต่สิ่งดีๆ ให้กันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เข้าเรื่องบาส MBBF-2010 กันบ้าง ช่วงนี้ผมก็วิ่งทุกเย็นมา 2 อาทิตย์แล้วครับ
เอาแรงกลับมาก่อน .. อย่างน้อยก็พยายามทำเพื่อทีม HCC อีกแบบหนึ่ง อิอิ
งานนี้จะวิ่งๆๆๆๆๆ ลักไก่ ให้กระจายยยยยย .....

สอง สว. วิ่งสู้ฟัด อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/12/2010 19:24 โดย wengrod

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/12/2010 23:32 โดย wengrod

{:2_37:} อิอิ วัน อาทิตย์ที่12  ธค เจอมหานาคา  สู้ๆบ่ายโมงตรง ไปก่อนนะครับ

ในที่สุดเรื่องที่ตลกที่สุดในรอบปี ก็มาแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บาสอยู่เยนผมเข้ารอบรองแร้วนะค๊าบบบบ. เทพม๊ะ
อุ่นเครื่องรอก่อนMBBF2010เพราะตั่งแต่แต่งงานม่ายมีแรงเรย
แถมมาแข่งแมตล่ะม่ายเกิน7คน
ปล.....หวังว่าhccจะม่ายแพ้คัย

ตอบกลับ 3596# pop_eye

ไม่เข้าก็ไม่รู้ว่าไงแล้วเพื่อนขนตัวมาขนาดนั้น ชุด 5L ยังเอาไม่อยู่เลยมันใหญ่มากกกกกกกกกก

ไข้แดก เซงมาก นอนซมสองวันติด

พี่แมนน่ากลัวจัง!!! แต่ก้อนี่แหละ กัปตันทีมต้องกล้าฟันธง ตั้งกฎเฮี้ยบๆ  แต่ยังไงก้อขอให้ทุกๆคนรักกานเหมือนเดิมน่ะคราบ  เน้น: ทุกคนน่ะคราบ T-T

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/12/2010 18:27 โดย jordan11

ข้อมูลตารางการแข่งขัน เวลา.. รายการ MBBF-2010 นะครับ
http://www.tbas.in.th/board/forum.php?mod=forumdisplay&fid=82

(ฝากให้เก้ ขอมา)...
อย่าลืม สำรวจเส้นทางการไปสนาม และอย่าลืม สำเนาบัตรประชาชน
และรูปนะครับ

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host