"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ป้อปอาย อาทิตย์นี้ท่าทรายมั้ย.. อิอิ.. หรือว่าจะตื่นไม่ไหว อิอิ.....
ผมหมายถึงเมื่อคืนต้อนรับแขกเหนือยนะ 5555555555

ปล. เจ้าบ่าว ยิ้มตลอดเวลาเลย แห้ม ดีใจด้วยนะครับ

ได้ข่าวว่า เก้ จะตามมาติดๆ แต่เก้ทำให้นิยามคำว่าแฟนในหัวผม งง
ไปหมดแล้ว... "ไม่ใช่แฟน" "แฟนเก่า" "ไม่ใช่แฟนแต่แต่ง"...
โอ้ยยย ปวดหัว HCC หล่อเลือกได้จริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ครับ.. ถ้าเป็นไปได้ทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว เอาตารางการแข่งขึ้นบนเว็บ tbas
หน่อยนะครับ .. รวมทั้งข้อมูลอื่นๆ ที่จำเป็นต้องแจ้ง.. เพื่อให้ผู้สมัครได้ทราบข้อมูลกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป้อปอาย อาทิตย์นี้ท่าทรายมั้ย.. อิอิ.. หรือว่าจะตื่นไ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 28/11/2010 07:14

ยอมรับด้วยคน ว่าผมก้หล่อเลือกได้ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

ขึ้นเวปไวๆคับมีหลายคนอยากดุเวป อิอิ กระทิงแดงรออยุ่คับ สำหรับ HCC แมตหน้าแน่นอน 5555

ขอบคุณทุกๆท่านนะคับที่ไปร่วมงาน
รักชาวHCCจังเรย

เราต้องคว้าแชมป์ให้ได้
ม่ายได้ด้วยเล่ห์ก้อต้องเอาด้วยกล5555
ทีมอื่นอย่ามาเจือกอ่านกระทู้เราอีกล่ะ
ม่ายงั้นทีมคุณจะเจ๋งบ๊งแสรดดดดดดดดด
อยากเดินไปจวกแมร่งซักที555555
แต่ภรรยาบอกเปนเด็กดีตั่งแต่วันนี้เปนต้นไป(Y_Y)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/11/2010 22:34 โดย wengrod
ม่ายได้ด้วยเล่ห์ก้อต้องเอาด ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/11/2010 20:36

มีเจ๋งบ๋งด้วยหรอ 555 อิอิ เอาให้หนัก  ว่าแต่คายฟะเจือก แงวววววว

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/11/2010 22:34 โดย wengrod

มีเจ๋งบ๋งด้ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 28/11/2010 22:28

ไม่ไหวเรยคนเรา มาสืบไรหนอ กัว HCC มากส์เรยหรอ 5555555555

ม่ายได้ด้วยเล่ห์ก้อต้องเอาด ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/11/2010 20:36

มีลูกไวๆเรย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host