"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฮิ้วววววขอให้เปนครอบครัวซิตี้ยิ่งยืนนาน
จะไปเล่นไห ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 16/11/2010 19:30

นั่นมันแมนยุ แร้วป๋า *- -
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์ผมคงไปไม่ได้ครับ ติดงานอยู่แถวๆ เยาวราชเดี๋ยวดูก่อนถ้าทันจะตามไปครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮิ้ววววววววววววววววว รักซิตี้จ้า แต่ออกมาเฉพาะกิจ อิอิ ไม่แน่อาจคัมแบคเรวๆนี้คับ อิอิ คนเกรียนหัวใจซิตี้ อิอิ

วันอาทิตย์ ผมไม่ยืนยันนะคราบ เพราะไม่แน่อาจจะต้องไป ตจว. นะคราบ ถ้าไงไปได้ไม่ได้ เด๋วบอกอีกที

ส่วนใจ รักซิตี้เหมือนเดิมนะคราบ แต่ขอไปทำหน้าที่ก่อน

วันศุกร์กะอาทิตย์ขอไปพัฒนาฝีมือที่รายการอยู่เยนหน่อยนะคับ
กัวจะสู้ทีมรถรุ่นข้างเคียงม่ายได้......(ผมหมายถึง C Classนะคร๊าบ)555555

วันศุกร์กะอาทิตย์ขอไปพัฒนาฝีมือที่รายการอยู่เยนหน่ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 17/11/2010 22:34

แหมะนะ อิอิ ซิตี้เมพอยุ่แล้ว อิอิ

เล่นด้วยใจล้วนๆ อิอิ

เทลก็ยังอยู่นะ รักทีมCITYเหมือนเดิม
talme

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host