"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบียร์ ท่า่ทางจะงานเข้ารึเป่า ครับ........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ ท่า่ทางจะงานเข้ารึเป่า ครับ........ ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 11/11/2010 07:58

ไม่มากคราบ แต่พอดี ตอนนี้ทีมที่ สมัครมามันเยอะมากแล้วคราบ เรยอยากเรียนถามพี่แมนเรื่องชื่อผู้เล่นอ่ะคราบ แงๆ ครายว่างประชุมกานวันนี้บ่ายๆนะคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เอก คราบ ขอเมล์ ด้วยคราบ จาได้ส่งเอกสาร ให้

โธ่ทีมที่คิดไว้หนีไปหมดแล้ว
ต้องตั้งจัยมากกว่าเดิมนะคับhccสงสัยจะม่ายหมูแล้ว
ผมก้จะตั้งจัยแระเตรียมพร้อมมากกว่าทุกรายการคับ

สู้ๆๆครับ อิอิ

สวัสดีครับ
โทษทีเบียร์.. พอดีประชุมสองวันติดเลย ....
พรุ่งนี้จะโทรไปถามรายชื่อที่อัพเดทอีกรอบ เพราะว่าเค้าบอกว่าส่งวันพฤหั
แต่วันนี้ก็ยังไม่มา เดียวพรุ่งนี้จะถามให้ครับ...

ส่วนคนที่จะได้ลงเล่นรายการี้ก็ต้องเตรียมตัวให้ดีนะครับ มันไม่หมู
ตอนนี้มีแต่งาน... ต้องรีบเคลียร์ รัดตัวไปหมดครับ

สวัสดีครับ
โทษทีเบียร์.. พอดีประชุมสองวันติดเลย ....
พร ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 11/11/2010 22:33

ขอบคุณมากคราบพี่ ตอนนี้ครบ 20 ทีมแล้ว เหลือรายชื่อ เค้าส่งมาเมื่อไหร่ผมจะเรียกเก็บทันที เรยนะคราบ

พี่เอก คราบ ขอเมล์ ด้วยคราบ จาได้ส่งเอกสาร ให้ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 11/11/2010 15:59

aekuro@hotmail.com  ..แว๊นๆ

ได้สิ่งที่ต้องการแล้ว ต่อไปนี้แระ ความสนุกสุดเหวี่ยง

รายชื่อส่งครบหมดแล้วนะครับ.. เก็บไว้เหมือนหินในไข่ละ อิอิ
กว่าจะได้มาแทบแย่ๆ เดียวต้องไปขอบคุณพี่ๆ ที่ กกท อีก...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host