"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ประชุม ผ่าน M 15.00 เหมือนเดิม เขียนโครงการเส็ดหมดแล้ว ฮ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 1/11/2010 11:20

เบียร์ขอโทษด้วย งานเข้าทั้งวัน ไม่ได้ออนเอม...
เดียวพร่งนี้มาใหม่.. เดียวตอนนี้ผมขอไปตามหา อ.ธงชาติ กับ jo ก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้ ผมส่งไฟล์ เข้าเมล์ พี่แมน และ พี่ป็อกนะคราบ รบกวนตรวจสอบแก้ไขด้วย

ส่วนพี่เก้ครับ เคยเห็นบอกจะส่งทีม ติดต่อด้วยนะคราบ

ผมรบกวนท่านอื่นๆ ช่วยหาสปอนเซอร์ให้ด้วยนะคราบ ใครมีสปอนเซอร์ รบกวนแจ้งนะครับ จะทำหนังสือ+โครงการไปให้ ขอบพระคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คราวหน้าจัดhccบาสเกตบอลโบว์ลิ่งดีก่าลูกกลมๆเหมียนกัน
เล่นได้ทุกคนสูสี....เอิ๊กๆ

คราวหน้าจัดhccบาสเกตบอลโบว์ลิ่งดีก่าลูกกลมๆเหมียนกั ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 2/11/2010 13:00

ผมแชมป์แน่ๆ

พี่ป็อป อุปกรณ์สนาม ที่ใช้ตอนแข่ง จ้างที่ไหนทำได้อ่ะคราบ บอกหน่อยสิ

เด๋วไปถามให้นะรึว่าจะใช้อันที่ใช้ที่ดอนเมืองอ่ะเด๋วยืมให้
แต่มันก้เก่าอยู่นะ

คราวหน้าจัดhccบาสเกตบอลโบว์ลิ่งดีก่าลูกกลมๆเหมียนกั ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 2/11/2010 13:00

เล่นด้วย เดอะมอลลงามไหม อิอิ ใกล้ๆ

เด๋วไปถามให้นะรึว่าจะใช้อันที่ใช้ที่ดอนเมืองอ่ะเด๋ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 2/11/2010 14:26

ป้อปอาย ฝากโทรหาเบียร์เรื่องกรรมการด้วยครับ... เบียร์ฝากถามมา...

ป้อปอาย ฝากโทรหาเบียร์เรื่องกรรมการด้วยครับ... เบีย ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/11/2010 17:13

แว๊นๆๆ เรื่องกรรมการถามให้แล้วครับ คิดเป็นคู่ๆละ 600 ฿ ต้องใช้กรรมการ 4 คนสลับกันเป่า

แว๊นๆๆ เรื่องกรรมการถามให้แล้วครับ คิดเป็นคู่ๆ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 2/11/2010 19:33

คราวที่แล้วก้ม่ายได้เรื่องทีแร้วนะเมิง

ตอนนี้เทพเอกเค้ากะลังหาทีมมาล้มทีมซิตี้อยู่คับ
สงสัยคงต้องจิบเบียร์รอแบบชิลๆ
เพราะว่าHccเราแกร่งทั่วแผ่นจิงๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host