"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สงสัยวันอาทิตย์ คงมี สากกะหลาด ขาด กันบ้างล่ะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เงียบกันจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

pop_eye โพสต์เมื่อ 30/10/2010 22:08

เตรียมความพร้อม ครับบบอิอิ{:2_28:}

จัดไปคับ อิอิ

แอลกอฮอล สามวันติด ฟิตแน่ๆตู 55555555

pop_eye โพสต์เมื่อ 30/10/2010 22:08

นอนทำสมาธิอยู่ครับ... ตั้งมีสมาธิ ... เดียวแทงไม่ลง เฮ้ย เดียวชู๊ตไม่ลง
ตกลงหัวใจไปทางไหนกันแน่เนี่ย.. ตื่นเต้นกว่าจะไปเล่นบาสอีก
55555555++++++

แอลกอฮอล สามวันติด ฟิตแน่ๆตู 55555555
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 31/10/2010 09:50

ฟิต ... ตับน่าดู ...
แบบนี้ระวังตับแข็งนะ ฟิตเกิน อิอิ

เมื่อวานคนไปเล่นบาสหายไปไหนกันหมดครับเนี่ย...
ไหนบอกมากัน.. ครั้งหน้ามาให้เลี้ยงข้าวเลย..

สนุ๊กเกอร์คลับ ได้ตัวถ้วยแล้ว... ยกให้้ สว กับ ป้อปอาย.. (แม้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
แทงเป็นชุดๆ.. กีฬาห่วงกับลูกกลมๆ นิ .. เอาดีทุกอย่างเลยนะสองคนนี้

ส่วนผม แต้มไม่ติดลบก็อุ่นใจพอละ อิอิ

ประชุม ผ่าน M 15.00 เหมือนเดิม เขียนโครงการเส็ดหมดแล้ว ฮ่าๆ

สนุ๊กเกอร์ไม่ถนัด บาสก้พอไปไหว อิอิ ไม่แหล่มเรย สนุ๊กเกอร์ตูอ่อนมากกกกกกกกกกก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host