"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดหนักๆมาสักแมตสองแมตซิ5555
HCCจงเจริญ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาไงคับ สมัครไว้แล้ว จะถอนทีมดีไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่าาาาาาา ทุกท่านคราบ ถ้ายังไม่ลงตัว วันนี้ ขอคนที่สะดวกนะคราบ ออนเอ็มมาคุยกานช่วงเวลา 15.00น. เป็นต้นไปนะครับ เพราะจาได้คุยรายละเอียดของทั้ง 2 รายการเลยนะครับ

จัดแม่ฮ่องสอน(ปาย)

เอาไงคับ สมัครไว้แล้ว จะถอนทีมดีไหม ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 29/10/2010 03:09

คิดว่า ถอน นะครับ..
เพราะได้คุยกับเบียร์แล้ว รายการเบียร์คงเริ่มแน่นอน .. .

แจ้งข่าว...
ท่าทราย... อาทิตย์นี้ซ้อมบาสเหมือนเดิมนะครับ..
เป้ ได้เช็คมาให้แล้วว่า สนามซ้อมเสร็จแล้ว เล่นได้ตามปกติ

เจอกันไม่เกิน 13.30 น. นะครับ... รีบเล่น จะได้ไปสนุ๊กเกอร์ต่อ อิอิ

จัดไปครับ......

แหม!!!มั่นใจกันทุกคนเรยม่ายหนีกานซักคน
ท่าจะมันแฮะ...555++

ลมหนาวมาแล้ว เตรียมโปรแกมรับลมหนาวได้เลย หลังแรลลี่ อิอิ ต้อนรับปีใหม่กันทุกคน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host