"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปโต้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขากลับตูจะมีที่จอดรถในตีกไหมหนอ เงอะๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปด้วยครับ .. แต่ว่า ถ้าไปหลังเลิกซ้อมบาส และมันเย็น ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 27/10/2010 17:48

อยากไปด้วยจังเลยยยครับ วันนั้นผมคงอยู่เหนือแล้วละครับเฮ้อออ.....อยากไปๆๆๆๆ อยากไปเล่นบาส อยากแทงสาวๆ เฮ้ย สนุ๊กเกอร์ อิอิ.

สาวัดดีค้าบทุกคนค้าบ ผมเข้ามาใหม่น่ะค้าบ หลัง จากหายไปนาน เลยสมัครใหม่เลยค้าบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบ

http://www.pantip.com/cafe/supac ... 20557/S9820557.html
ส่งไหม น่าสน แมตหย่ายเหมือนกัน

ส่งไหม น่าสน แมตหย่ายเหมือนกัน
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 28/10/2010 11:18

หย่ายมากๆ ดูจากอันดับ 1-3 เมื่อปีที่แล้ว Godddddddddddddd

อาทิตย์ ไปเล่นที่ท่าทราย ด้วย ครับ แต่ว่าสนามที่ พื้นมันเสีย ซ่อมยังหว่า.....

สาวัดดีค้าบทุกคนค้าบ ผมเข้ามาใหม่น่ะค้าบ หลัง จากหา ...
Asujikung โพสต์เมื่อ 28/10/2010 10:53

ชื่อไอดีเท่จริงๆ นะ.. ท่านเน๊ก

หย่ายมากๆ ดูจากอันดับ 1-3 เมื่อปีที่แล้ว Godddddddddddddd ...
beeroff โพสต์เมื่อ 28/10/2010 11:27

ไม่ใช่ไม่อยากให้ส่งนะครับ แต่วันที่เล่นคือ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์
เจอวันศุกร์ก็จอดแล้วครับ... ช่วยกันคิดหนักๆ นะครับ ว่าจะเอาไง..

ใจผมถ้าแค่เสาร์-อาทิตย์ ยังพอทน... อย่าลืมว่า ตอนนี้ 15 ตัวหลัก
ที่เล่นรายการ 6 เส้านั่น ถือว่าสุดยอดระดับหนึ่ง.. แต่มันต้องมา
พร้อมกันด้วยนะครับ...

รายงาน.. รายการบิต หรือเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น Monster Bash Basketball Festival 2010
โดยเว็บไซต์ www.tbas.in.th  

ตอนนี้ได้ขอใบรายชื่อนักกีฬากับสมาคมแล้ว.. คาดว่าจะได้ไม่เกินสิ้นอาทิตย์หน้า...
เตรียมตัว เตรียมใจ กันให้ดีๆ มันกำลังจะมาาาาาาาาา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host