"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้คนก็เยอะขึ้น... ความสามารถก็ต่างกันไปมากขึ้น...
รายการต่อๆ ไป.. ถ้าหวังได้ผลงานต่อไปอีก... คนที่จะไม่ได้ลงก็ต้องทำใจไว้ด้วยนะครับ

ก็ต้องขอบอกกันแต่ต้นๆ ให้ทราบโดยทั่วกัน... โตๆ กันแล้ว ห้ามงอน อิอิ
ใครงอนให้ไปก่อตั้งทีมเอง อิอิ

แต่คาดว่าจะมีสองทีม... จัดทีมแข่งๆ ไปเลย 1 ทีม.. อีกทีมเอามัน...
หวังว่าจะเข้าใจ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออยุ่ทีมเอามันคับ อิอิ ออกตัวคนแรกเรย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้คนก็เยอะขึ้น... ความสามารถก็ต่างกันไปมากขึ้น.. ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 13:19

รายการบิตผมเล่นด้วยนะครับ...ผมจะฟิตรอเลยครับเพื่อรายการนี้  ผมเล่นแข็งๆนะครับจะได้พัฒนาฝีตูด เฮ้ย มือ HCC สู้ๆ

รายการบิตผมเล่นด้วยนะครับ...ผมจะฟิตรอเลยครับเพื่อร ...
pey17 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 17:37

จะเล่นแร้วมาครบทุกแมตป่าว...เหอ

ช่วงนี้คนก็เยอะขึ้น... ความสามารถก็ต่างกันไปมากขึ้น.. ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 13:19

ถูกอย่างแรง

wengrod โพสต์เมื่อ 26/10/2010 20:01

อยากเจอเฮียที่เค้าว่าต๋องเรียกพี่

เป๋าเป้ที่เจอตรงยิม น่าเปนของเดกใน ราดพัด พวกเกบสนา ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 25/10/2010 12:07

คืนเจ้าของแร้วคับผม...
แต่ตังค์ม่ายคืนนะ555+++
ล้อเล่ง

ช่วยกันหาแมตต่อไปเร็วขอแบบโหดๆ
สว.ขอบางเลนคับเค้าจะเอาเงินหมื่น
เราต้องการแข่ง

รึว่างๆขอเปนHCCสนุ๊กเกอร์คลับก่อนสักครั้งก้ดีนะครับเปลี่ยนบรรยากาศ
แต่ก้ได้วอร์มข้อมือเหมือนกัน5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host