"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แข่งเสรดจัดจุ่ม ส้มตำคอหมู เสือร้องไห้ ไส้อ่อนย่าง ต ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 21/10/2010 22:01

จัดไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าชนะเอาไปเลย เดียวจัดให้ ถ้าแพ้ น้ำเป ล่าล้วนๆ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 21/10/2010 23:21

โหย โหด จัง เฮีย ...-_-

วันนี้เจอบาสแล้ว ถามให้แล้วครับ บาสบอกว่าเดี๋ยวจะลองแลกเวรดูก่อนถ้าได้จะมา
แล้วจะคอนเฟริมกับเฮีบเว้งอีกทีคร้าบบ พี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โหย โหด จัง เฮีย ...-_-

วันนี้เจอบาสแล้ว ถามให้แล้วครั ...
TiamI โพสต์เมื่อ 22/10/2010 01:34

งืมๆ แหล่ม

ถ้าชนะเอาไปเลย เดียวจัดให้ ถ้าแพ้ น้ำเป ล่าล้วนๆ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 21/10/2010 23:21

ต้องเข้ารอบเท่านั้นนนนนน สู้ๆๆๆ ก๊ากๆๆ

อยากเล่นด้วย แต่ติดธุระไปต่างจังหวัด อ่ะ

สวัสดีครับ
ได้อ่านข้อความหมดแล้วนะครับ... ขอขอบคุณเฮียเว้งและป้อปอายมากๆ ที่ช่วยดำเนินการ
รายการนี้ทั้งหมดให้ทุกท่านได้เล่นกัน... (พอดีติดงานไม่ค่อยมีเวลาและเครื่องให้ใช้เน็ตเลย)

ส่วนตัวผมยังไม่แน่ใจเลยครับ.. ว่าจะไปได้หรือไม่ แต่อยากไปมากๆ... เพราะมีคำสั่งมาอีก
หลังจากจบการแข่งขันแล้วต้องทำงานหลังฉากอีก.. ยังไม่ลงตัวไม่รู้จะทำไงดี...

ยังไงก็จะรีบให้คำตอบ เพื่อจะได้หาคนทดแทนได้ ไม่เสียผลประโยชน์ต่อไป...

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้ง

มาให้ทันนะคับพี่แมน แต่ไม่ทันก้อไม่เพิ่มแระพี่ รึว่าไงเพราะถ้่าเกิดมาแร้วไม่ค่อยได้เล่นจะเคืองซะป่าวๆ
รึถ้ามาแร้วได้เล่นเยอะคนเราสิจะเคือง ลำบากจัย เฮ้อ!

มาให้ทันนะคับพี่แมน แต่ไม่ทันก้อไม่เพิ่มแระพี่ รึว่ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 22/10/2010 09:43

เหนด้วยคับ คนเราต้องมาก่อนคนนอก อิอิ

สวัสดีครับ
ได้อ่านข้อความหมดแล้วนะครับ... ขอขอบคุณเฮ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 22/10/2010 09:28

ต้องมาซิมายมาจะไปรับที่บ้านแต่เช้านะจะ อิอิ

ต้องเข้ารอบเท่านั้นนนนนน สู้ๆๆๆ ก๊ากๆๆ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 22/10/2010 09:07

ถ้าไม่มีไรกระตุ้นเดียวมายตื่นเต้น ชายปาวว 555 อิอิ [อาจมีข้าวกล้องแถมอีกต่างหากจากซ้อ]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host