"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
-วันเสาร์ที่23พย.นี้นะคับHCCมีแข่งบาสเกตบอลรายการพระน ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 20/10/2010 22:06

รับทราบครับพี่ POP สุดหล่อ จากการคอนเฟิร์มจากพี่เจต พี่เจตมานะครับ แต่ตาจิ ไม่มาครับ...เพราะฉะนั้นจะเอาใครมาเล่นแทนระหว่างเน๊ก กับ พี่อ๊อฟ.... อยู่ที่พี่นะครับ ส่วนผมพร้อมแข่งแล้วครับผม วันเสาร์เช้าผมกับ POK จะไปเล่นเบาๆยิงบอลเล่นๆที่สวนรถไฟก่อนครับแล้วจะตามไปที่สนามครับผมพี่ POP สุดหล่อ..
ปล. หลังแข่งเสร็จอยากdrinkๆ อิอิ ไม่ทราบว่าเฮียสุดหล่อจะจัด L ก ฮ. ให้สัก1ขวดได้ป่าวน๊า อิอิ ลุ้นๆๆๆๆๆ. คริคริ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมอยากให้เน๊กมันเล่น พอดีเหนมันบอกว่าอยากแข่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้อ!!!ชุดแข่งใช้สีขาวนะคับแต่เพื่อสีดำมาด้วยคับ
(ฝาก ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 20/10/2010 22:13

รับทราบครับ... ตาแวนผมโทรถามให้แล้วนะครับวันเสาร์มาแข่งให้ HCC ครับผมพี่POP

เฮียเว้ง จัดเรด ขวดนึงได้ไหม จุ๊บๆ

เฮียเว้ง จัดเรด ขวดนึงได้ไหม จุ๊บๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 21/10/2010 11:35

+1 .... ครับอิอิ. นะนะนะนะนะนะเฮียเว้งสุดหล่อ T_T

ตกลงเอาเน๊กเล่นนะคับเพราะเปนคนเก่าคนแก่555
แระก้อเบื้องบนฝากบอกว่าถ้าม่ายได้คัยก้อไม่เอาเพิ่มแร้วนะคับ
เพราะที่มีอยู่ก้อยังได้ลงกันม่ายหมดเรยคับ
ไว้รายการต่อๆไปนะคับ
ปล.ทอมมาเชียร์ด้วยนะคับ

แข่งเสรดจัดจุ่ม ส้มตำคอหมู เสือร้องไห้ ไส้อ่อนย่าง ต้มแซ่บ แกงอ่อม
ซุปหน่อไม้ ก้อยลาบเปดน้ำตกฯลฯแระก้อตับตับๆๆๆหวาน555ของโอ๋

แข่งเสรดจัดจุ่ม ส้มตำคอหมู เสือร้องไห้ ไส้อ่อนย่าง ต ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 21/10/2010 22:01

แหล่มเป็ดดดดด อยากกิงๆๆๆ 555+

+1 .... ครับอิอิ. นะนะนะนะนะนะเฮียเว้งสุดหล่อ T_T ...
pey17 โพสต์เมื่อ 21/10/2010 14:32

ถ้าชนะเอาไปเลย เดียวจัดให้ ถ้าแพ้ น้ำเป ล่าล้วนๆๆๆ อิอิ

แข่งเสรดจัดจุ่ม ส้มตำคอหมู เสือร้องไห้ ไส้อ่อนย่าง ต ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 21/10/2010 22:01

จัดไป แจ่มๆๆๆอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host