"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
24  นี้ทางสนามติดต่อไม่ได้จิงๆครับ  ส่วนถ้ามีสนามอื่น ...
kaesure โพสต์เมื่อ 11/10/2010 11:59

สรุปว่าบาส 4 เสา ที่เราจะเป็นเจ้าภาพในวันที่ 24 นี้.. ขอเลื่อนไปก่อนนะครับ
ต้องขอโทษทุกท่านเด้วย เดียวตั้งหลักอีกที...

ขอบคุณเก้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีข่าวร้ายมาแจ้งให้ทราบครับเนื่องจากน้องทอมโชว ...
aekuro โพสต์เมื่อ 11/10/2010 15:49

ใจหาย... เลย.... นิแหล่ะน่าสิ่งที่เป็นห่วงว่าไปลงแข่งแล้วจะเจอแบบพวกนี้กลับมา
แต่ทอม...ทำใจนะ อย่าไปโทษใคร ว่าเค้าตั้งใจเก็บเราหรือไม่เก็บ...
ปล่อยวางไป แล้วก็จำมันว่าเกิดขึ้นได้ไง เพราะอะไร วันหลังก็พยายาม "เก๋า" ขึ้น
และหลบหลีกให้ได้ครับ ....

พักยาวไปเลยครับทอม.. คิดว่าได้โอกาส นอนอ่านหนังสือเพื่อสอบ Cer..
แล้วก้กลับมาใหม่อย่างเสือก็แล้วกันครับ..

ใจเย็นๆ อะไรจะเกิด.. มันก็เกิด.. เรามีหน้าที่แก้ไขไป อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโชว์รูปเด็กแว็นรูปใหม่ แว๊นๆ..
aekuro โพสต์เมื่อ 11/10/2010 16:29

เอารูปนี้มาจากไหนอ่ะ อยากได้รูปจากกล้องเก้อ่ะ อิอิ

พี่เอก เช้าพุธ รถออก แปดโมง เลทนิสหน่อย ไอ้ปอยมาช้า ต ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 11/10/2010 19:46

ป้อกกี้.. พี่รบกวนขอเบอร์ ปอย ปาม ไว้ด้วยนะ .. ผมกำลังจะจัดทำข้อมูลนักกีฬาอยูครับ

ป้อกกี้.. พี่รบกวนขอเบอร์ ปอย ปาม ไว้ด้วยนะ .. ผมกำลัง ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 13:23

มีแต่เบอร์ปอย 086-6445041 ตามนี้คับคุณพี่แมน แว๊นนนนนนน เอ๊ยไม่ได้ๆ เราไม่ได้ขับมอไซท์ อิอิ

สรุปว่าบาส 4 เสา ที่เราจะเป็นเจ้าภาพในวันที่ 24 นี้..  ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 13:19

พักยาวไปก่อน อิอิ รอต่อไป

ขอให้พี่ทอม หายไวๆครับ

[quote]เอารูปนี้มาจากไหนอ่ะ อยากได้รูปจากกล้องเก้อ่ะ อิอิ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 13:22 [/quo
ใช้มือถือเด็กแว๊นถ่ายครับ  แหล่มเลย  แว๊นๆ

หาย ไว ไว ๆๆ  ครับ ทอม...

มีแต่เบอร์ปอย 086-6445041 ตามนี้คับคุณพี่แมน แว๊นนนนนนน  ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 14:54

ขอบคุณหลายๆ ครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host