"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บ่ายสองออกไปล่ะจ้า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เล่นเสร็จก็เต้าทึงเย็นๆเช่นเคย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เล่นได้เกมส์เดียวเอง เซ็ง....เลย ติดธุระครับ..........55

เก้าเกมส์  ณ ท่าทราย เอาน้องไปเล่นด้วย มันเล่นกันดีแงะ ผมเรยสบายตัวไป

โทษทีนะครับ.. ไม่ได้ไป.. เพราะติดไปไหว้พระกินเจ เพิ่งทราบเหมือนกัน...
แล้วเจอกันรอบต่อไป...

เสียดายไม่ได้ชมเกมส์ป้อกกี้เลย เล่นยาว 9 เกมส์เลยหรือเนี่ย..

ประกาศจากทางห้าง.. ติ้งตอ้ง
เนื่องจากผมติดงาน ตจว. ที่ มศว องครักษ์ กีฬาสาธิตเกมส์
ตั้งแต่ 11-23 ตค. นี้... อาจไม่ได้ไปเล่นบาสนะครับ..
แต่จะคอยอ่านข่าวจากเว็บต่อไป...

ปล. รอเทลมาบอกว่า 24 นี้จะได้แข่งบาสมั้ยนะครับ
ส่วนทางเก้ก็ยังไม่แน่นอน รอๆ กันหน่อยนะครับ...

ขอแนะนำเว็บไซต์หน่อยนะครับ

www.tbas.in.th

ผมทำเว็บใหม่ครับ เพื่อทำสังคมนักกีฬาบาสเกตบอลไทย โดยเฉพาะ...
ก็แวะไปชม และให้ความรู้กันได้นะครับ ...
ใครอยากจะซื้อขายรองเท้า เสื้อบาส ก็ไปได้ที่นั่นเลยนะครับ...

ส่วนเว็บเก่าผม www.nba100percent.com
ผมเอาไว้ขายเสื้อโดยเฉพาะ จะได้ไม่ไปเกี่ยวกันครับ อิอิ

ไปละงานมารอแล้ว

โทษทีนะครับ.. ไม่ได้ไป.. เพราะติดไปไหว้พระกินเจ เพิ่ง ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 11/10/2010 10:02

ไม่ได้ยาวติดกันคับ รอบแรก สี่เกมส์ติด แชมปตลอดพักหนึ่ง แล้วมา สองเกมส์ติด พักหนึ่ง สองเกมส์ติด พักหนึ่ง และก้อีกสองเกมส์ติด เกมส์ที่สองแพ้ เรยอาบน้ามเตรียมตัวกลับ น้องในทีม มันเล่นดี อิอิ

เล่นกันแค่สี่ทีมเอง แต่ก้หนุกดีคับ ก่อนเลิกมาอีกทีม อิอิ

ขอแนะนำเว็บไซต์หน่อยนะครับ

ผมทำเว็บใหม่ครับ เพื่อ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 11/10/2010 10:08

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host