"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าว่างจะม่ายพาด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ม่ายอยากพลาดเหมือนกันอยากเล่นบาส...
ม่ายโดนลูกบาสเรย...ฮือๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุป24นี้เรายังไม่แข่งช่ายมั้ยเนี่ยจะได้ไปแก้ตัวกับทีมอื่น
เฮ้อ...หมาอีกแล้วตรู

สรุป24นี้เรายังไม่แข่งช่ายมั้ยเนี่ยจะได้ไปแก้ตัวกับ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 7/10/2010 07:51

สงสัยต้องขออนุญาติเลื่อนแข่ง 4 เสา ไปก่อนนะครับ...
เพราะสนามไม่ว่าง... และทีมไม่สะดวก...

เก้ครับ... แล้วถ้าเป็น อาทิตย์ที่ 31 ได้มั้ยครับ.... ถ้าได้
ป้อบอายจะได้ดำเนินการต่อ แค่บอกเค้าว่าเลื่อนออกไป 1 อาทิตย์เท่านั้น

ส่วนทีมเรา ถ้าเป็นอาทิตย์ที่ 31 คต. 53 ว่างกันมั้ย

สงสัยต้องขออนุญาติเลื่อนแข่ง 4 เสา ไปก่อนนะครับ...
เ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 7/10/2010 08:31

ว่างคับพี่ จัดไป

อาทิตย์นี้เต้าทึง อิอิ

อาทิตย์นี้เต้าทึง อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 7/10/2010 10:24

ถูกต้องครับ  อิอิ

อาท อาจจะไปที่ท่าทรายได้ อาทิตย์นี้ ครับ..........

เ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 7/10/2010 08:31

เป้ว่างครับ.... กลับมาจากแข่งที่เชียงใหม่ว่าง 1 week ครับ

เ ...

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host