"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งั้น นัดต่อไป เอา ผม กะ เทพ ป็อก ไปแจม ...
beeroff โพสต์เมื่อ 4/10/2010 11:56

แจม หรอ แยม ก็อร่อยร่วมกันได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

19 คับเฮีย
คณาศักดิ์ ทิวากรพิสุทธิ์
ภัทรดา โกศลสุรเสน ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/10/2010 07:17

ลงรายละเอียดข้อมูลที่กระทู้รับจองอะครับหน้าแรก ดูตามอย่างที่เขาลงไว้ก่อนอะครับอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

19 คับเฮีย
คณาศักดิ์ ทิวากรพิสุทธิ์
ภัทรดา โกศลสุรเสน ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/10/2010 07:17

มะใช่นามสกุลเดียวกานหรอ คริ คริ

มะใช่นามสกุลเดียวกานหรอ คริ คริ
beeroff โพสต์เมื่อ 5/10/2010 10:41

คิดได้นะเบียร์ อิอิ....

ป้อกกี้เอา 19 ไปแล้วหรือแง้ว... ว่าจะเอาซะหน่อย.. แต่ไม่เป็นไรครับ ครั้งนี้ขอตามหลังบ้าง
งวดที่แล้วออกคันที่ 2 ของรายการ โคตระกดดันเลย... แต่มัน...

สรุป ยิ่งกด ยิ่งดัน เรายิ่งมัน อิอิ

ช่วงนี้งานเยอะ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาแวะนะครับ โทษที...
เดียว 12-23 ก็ไปงานกีฬาสาธิตอยู่ มศว องครักษ์ ยาวเลยครับ

เรื่องแข่งบาส 24 นี้ รอสักครู่ ตอนนี้ เก้ติดต่อเรื่องสนามอยู๋
ส่วนป้อปอายก็ได้ทีมแล้ว เพียงแต่ว่ากำลังให้ตรวจสอบกันอยู่
เพราะว่า 23 24 25 มันหยุดยาว ... กลัวจะไม่มาแข่งกัน...
แล้วทีมเราละ 24 นี้ ว่างกันครบใช่ป่ะ

beeroff โพสต์เมื่อ 5/10/2010 10:41

รอแต่งก่อน ค่อยใช้ อิอิ

คิดได้นะเบียร์ อิอิ....

ป้อกกี้เอา 19 ไปแล้วหรือแง้ว... ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 5/10/2010 13:29

กิ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่วงนี้งานเยอะ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาแวะนะครับ โทษที...
...
jordan11 โพสต์เมื่อ 5/10/2010 13:31

ไม่ว่าง หายใจคับ อิอิ ว่างจ้า ว่างเสมอสำหรับ HCC อิอิ

ช่วงนี้เริ่มกินเจแล้ว อิ่มบุญ อะครับ อิอิ อาทิตย์นี้ไปซ้อมท่าทรายเหมือนเดิม กิววววว

อาทิตย์นี้ไปท่าทรายด้วยครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host