"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิตนี้ใครจะไปซ้อมท่าทรายเจอกันที่เก่าเวลาเดิม อิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 30/9/2010 13:02

อยากไปครับเฮียเว้งสุดหล่ออยากเล่นบาสกับเฮีย คิดถึงซ้อและมะม่วงแสนอร่อย น้ำลายไหลเลย แต่ต้องขึ้นเหนือครับเฮ้ออ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์ใครว่างมาช่วยเชียร์ ผม ทอม โอ๋ แข่งรายการสปอร์ตซิตี้ด้วยนะครับ
แข่งเวลา 17:00 น. คร้าบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์ใครว่างมาช่วยเชียร์ ผม ทอม โอ๋ แข่งรายการส ...
TiamI โพสต์เมื่อ 30/9/2010 16:12

ส่งใจไปเชียร์ครับท่านติ สู้ๆนะครับ ชนะ หรือ แพ้ อย่าไปกังวล เอามันไว้ก่อนครับ สู้ๆ

ตอบกลับ 3153# pey17

เอามันเด๋วไปซื้อเลย์มากิน ก็มันได้ ^ ^

วันอาทิตย์ใครว่างมาช่วยเชียร์ ผม ทอม โอ๋ แข่งรายการส ...
TiamI โพสต์เมื่อ 30/9/2010 16:12

เมพมาก ขอให้ชนะๆๆๆๆเน้อจ้าเน้อ อิอิ

อาทิตนี้ใครจะไปซ้อมท่าทรายเจอกันที่เก่าเวลาเดิม อิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 30/9/2010 13:02

อาทิตย์นี้คงไปถึง บ่ายสาม น่ะคับ อิอิ ไปฉะเชิงเทราก่อน อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/10/2010 20:42 โดย iJaDe

ติแข่งกะใครว่ะ
สายใคร พี่โชค พี่บอยเหรอ
แข่งต่อทีม HangOver เลยนี่ว๊า เดี๋ยวช่วยเชียร 55++

มะเช้าไปสวนรถไฟ กลับ มานอน ทามายข้อเท้าขวาบวม ไม่รู้อ่ะ

เรยมาแจ้งไว้ ถ้าไม่หาย พรุ่งนี้อาจจะไม่ได้ไปเล่นด้วยนะครับ

พรุ่งนี้ไปซ้อมท่าทรายเสดอาจไปเชียรทีม ติ ยำยำ ทีมคู่แข่งนะครับ อิอิ สู้ๆๆ ทาเคชิ [ว่าแต่แข่งห้าโมงเย็น] ก่อนไปเชียร์ขอไปกิงเต้าทึงเย็นๆซักสองถ้วยก่อนนะครับกลัวเสียงมายมี 555

พรุ่งนี้ไปซ้อมท่าทรายเสดอาจไปเชียรทีม ติ ยำยำ ทีมคู ...
wengrod โพสต์เมื่อ 2/10/2010 19:17

เดะค่าแรลลี่ เดะเอาไปจ่ายให้พรุ่งนี้น่ะคับ เช้าขอไปบ้านพริกก่อน บ่ายกลับมาจ้า อิอิ เยนไปเชียร์ติด้วยกัน อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host