"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คู่ที่ 3 TRUE  พบ ศาลเจ้าพ่อเสือ
ยังไม่รู้วัน และ เวลา

ได้เรือ่งไรบอกน้องด้วย พี่เทลลลลลลลล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สำหรับรองเท้า เบอร์10 เนี้ย เก้มีเยอะเลยอ่ะ สนใจเป็นมีสองไหมล่ะ  ขายเลย  ตอนนี้ เงินไม่ค่อยมีด้วยอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องขอโทด ครับพี่ เก้ เรื่องรองเท้าไม่แน่ใจจะได้ซื้อต่อหรือเปล่าเพราะเพื่อนจะกลับมาจาก อเมริกา น่ะครับ ว่าจะฝากเค้าซื้อติดมาด้วยกำลังดูแบบอยู่น่ะครับ คงไว้โอกาศหน้าน่ะครับ พอดีใส่ นันยางจนชินแล้วครับ เลยยังไม่กล้าซื้อเยอะหลายคู่เพราะกลัวว่าซื้อมาแล้วจะไปชินเล่นไม่ได้ เลยยังกลัวๆกล้าๆอยู่ครับ ติดนันยางไปซะเเล้ว

ขอเเจ้ง พี่ แมน กับ เฮีย ไว้อีกเรื่องน่ะครับ พอดี วันอาทิตย์ นัท อาจจะไป ช้า หน่อยน่ะครับพอดีมีงานด่วนเข้ามาครับผมเคลียร์งานวันเสาร์ไม่ทันเลยต้องไปต่อเช้าวันอาทิตย์ครับ ยังไงจะรีบตามไปให้เร็วที่สุดครับ ฝากขอ อภัยมา ณ ทีนี้ น่ะครับ

ตกลง เด่วผมเอาเสื้อไปให้อาทยืมนะคับ

ขอเเจ้ง พี่ แมน กับ เฮีย ไว้อีกเรื่องน่ะครับ พอดี วัน ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/9/2010 16:40

รับทราบ และไม่ต้องเหยียบมาเร็วมาก มันอันตรายครับ..

ตกลง เด่วผมเอาเสื้อไปให้อาทยืมนะคับ ...
jaoacity โพสต์เมื่อ 24/9/2010 16:54

ขอบใจมากน้องโอ๋

ขอเเจ้ง พี่ แมน กับ เฮีย ไว้อีกเรื่องน่ะครับ พอดี วัน ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/9/2010 16:40

อย่างน้อยก็ขอให้ใส่รองเท้าบาสเถอะ เห็นแล้วกลัวแทนครับ

ตอบกลับ 3095# jaoacity

Thank kap.......................................

โห่ ยังไงแมทนี้คงเป็น นันยาง พาเพลินไปก่อน น่ะครับ ซื้อไม่ทันอ่ะ พี่แมน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host