"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอยากได้รองเท้าบาส ครับ แนะนำร้านหน่อยครับ มีแต่ นันยาง มีเป็น10 เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมอยากได้รองเท้าบาส ครับ แนะนำร้านหน่อยครับ มีแต่ นั ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/9/2010 13:18

อยากได้ แบบไหนอ่ะคราบ มือ 2 ลองไปดูเว็บ U-bas กับเว็บพี่แมน อ่ะคราบ

ส่วนมือ 1 แนะนำ ถ้าไม่อยากได้ สีแปลกๆ ตาม Shop ทั่วไปหาได้คราบ ถามเค้าใช้บัตร อารายลดได้บ้าง น่าจะได้อีกประมาน 15 เปอ นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้ไปพร้อมรองเท้าใหม่เหมือนกันคราบ  เพิ่งถอย ...
kaesure โพสต์เมื่อ 24/9/2010 10:06

คาร์คลับก็ของใหม่ งานนี้ก็ใหม่อีกแล้ววววววว...
อยากได้ๆๆๆๆ

ใครที่มี เสื้อบาสสีแดงเอาไปเผื่อ อาทซัก ตัวนะครับ หร ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 24/9/2010 12:55

โอ๋น่าจะมี.. เพราะโอ๋ไปเล่นให้ทีมพระอาทิตย์...
เอียเว้งครับ รบกวนฝากโทรบอกโอ๋ขอยืมเสื้อแดงให้อาทหน่อยครับ

ปล. แต่ถ้าอาทหามาได้ก็นำมานะครับ

อยากได้ แบบไหนอ่ะคราบ มือ 2 ลองไปดูเว็บ U-bas กับเว็บพี ...
beeroff โพสต์เมื่อ 24/9/2010 13:40

นัด...ลองไปดูที่ห้างพาราก่อนนะครับ (สยาม) ที่ Shop Nike หรือ Addidas แล้วแต่ชอบ
ส่วนตัวผมชอบ Nike ทำรองเท้าบาสเบากว่า Adiddas เยอะเลย...

ส่วนจะเอาแบบไหน เช่น หุ้มข้อหรือครึ่งข้อหรือต่ำกว่าข้อ(มั้ง) ก็แล้วแต่ถนัด...
แต่ขอใส่ความเห็นส่วนตัว การเล่นแบบนัดน่าจะเหมาะกับพวก Kobe IV หรือ V
เพราะมันเบาและขยับเท้าได้สะดวกสบาย หรือจะเป็น Hyperdunk low ก้ได้
มีขายตาม Shop Super Sport ทั่วไปแต่สยามพาราก่อนจะเยอะสุด (มั้ง)
ราคาก็อยู่ช่วงไม่เกิน 4500 บาท... แล้วแต่ชอบนะ...

ไม่ได้แนะนำพวก Lebron เพราะมันเหมาะกับพวกตำแหน่งการ์ดโดดแรงๆ ไม่ได้
ต้องการความไวมากนัก.. รองเท้ามันจะหนักกว่า Kobe ครับ...

ส่วนรุ่นอื่นๆ ก็แล้วแต่ว่าชอบดาราคนไหนเป็นการส่วนตัวครับ

ปล. อย่าเอา Kobe V สีฟ้ามาใส่โชว์ให้ผมเห็นนะ ผมสะเทือนใจอยากได้ๆๆๆๆๆ
ส่วนที่ผมใส่อยู่คือ Kobe V สี USA ... จงมีความสุขกับรองเท้าที่เรารัก อิอิ

/\
||
ไม่ได้แนะนำรองเท้ามือสองให้เพราะ ทั้งหน้าตา ฐานะ รูปร่าง บวกกับสติปัญญา
ควรจะใส่มือ 1 ไปเลยนะครับ 55555++++ มาแซวเล่น อิอิ
ไว้รองเล่นบาสแล้วชอบรองเท้าก็ค่อยๆ ดูไปว่าหารองเท้ามือสองดีมั้ย
มาใส่เป็นรองเท้าซ้อมก็ว่ากันไปครับ... แลกเปลี่ยนพูดคุยเรื่องรองเท้าบาส
ที่สนามกันได้ เรามีผู้เชียวชาญหลายท่านเช่น เอก เทล โอ๋ เบียร์ เก้...
ติดตามผลงานจากรองเท้าบาสของพวกเค้าได้ (ไม่ซ้ำกันเลย อิอิ)

ผมอยากได้รองเท้าบาส ครับ แนะนำร้านหน่อยครับ มีแต่ นั ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/9/2010 13:18

นันยางใส่เล่นบ่อยๆไม่ดีคับ หัวเข่ากับข้อเท้าจะไปไว

/\
||
ไม่ได้แนะนำรองเท้ามือสองให้เพราะ ทั้งหน้าตา ฐานะ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 24/9/2010 14:19

เหนด้วยคับ มือหนึ่งไม่แพง
ถ้ามือสองก้ หาเจ้าของหรอคนขาย ที่เราเหนเค้าใส่ เปนดีคับ สภาพจะได้ดีๆหน่อย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/9/2010 15:21 โดย SUDTEEN999

คู่ที่ 1  สมันน้อย   พบ   สวทช
วันที่ 25 ก.ย. 53
สนาม  สายปัญญารังสิต
เวลา 18.00 น.

คู่ที่ 2 ดอนเมือง  พบ สวนรถไฟ
สนาม ดอนเมือง (ฐานทัพอากาศ)
เวลา 15.00 น.

คู่ที่ 3 TRUE  พบ ศาลเจ้าพ่อเสือ
ยังไม่รู้วัน และ เวลา

คู่ที่ 4 ไทยคลองจั่น  พบ  อมรพันธ์
ยังไม่รู้วัน และ เวลา

คู่ที่ 5   ไทย-ญี่ปุ่น  พบ  RAD PUB
วันที่ 26 ก.ย. 53
สนาม ไทย-ญี่ปุ่น
เวลา 19.00 น.

คู่ที่ 6 คลองเตย พบ จักรพงศ์  (เปลี่ยนเจ้าบ้าน)
วันที่ 25  ก.ย. 53
สนาม กฟน.คลองเตย
เวลา 16.00 น.

คู่ที่ 7 สวนหลวง  พบ Siam Play Boy
สนาม สวนหลวง
เวลา 14.00 น.

คู่ที่ 8  ร่มเกล้า พบ  สตรีสมุทรปราการ
สนาม เคหะร่มเกล้า
เวลา 18.30 น.

คู่ที่ 2 ดอนเมือง  พบ สวนรถไฟ
สนาม ดอนเมือง (ฐานทัพอากาศ)
เวลา 15.00 น.

ไปดุกันจ้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host