"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันที่ 2 ตค ไปเอาเสื้อที่ นิมิบุตร อิอิ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 23/9/2010 14:26

ฝากไปเอาด้วยนะบักเสี่ยวววด้อยยย  ตรูหมักแว้ว วันที่ 2 ขึ้นเหนือ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กรูซีเรียส แสรดดดดดดดด บักห่า
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 23/9/2010 10:38

อ่อน จ๊อก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากไปเอาด้วยนะบักเสี่ยวววด้อยยย  ตรูหมักแว้ว วันที ...
pey17 โพสต์เมื่อ 23/9/2010 17:21

ไม่ชัวร์ว่าฝากเอาแทนได้ไหมน่ะ เงอะๆ

ได้ยินเรื่องแจกเสื้อ และที่นั่งชมพิเศษ ตั้งแต่ตอน Thailand open แล้ว แต่มีค่าใช้จ่ายนะ
แต่ข่าวจากเบียร์ สงสัยเปลี่ยนใหม่ ฟรี .. ก็ดีครับ ไปเอาเสื้อกัน (เชียร์ไทยต่างหาก อิอิ)

ได้ยินเรื่องแจกเสื้อ และที่นั่งชมพิเศษ ตั้งแต่ตอน Tha ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 23/9/2010 19:22

ถ้าเสียค่าใช้จ่าย ผมไม่ไป อิอิ

ทำงานไม่เสร็จ เลยแวะดูรองเท้าเล่น ... ที่ห้อง ebay.com อิอิ

http://cgi.ebay.com/Nike-Air-Jor ... hash=item82636a4656

คู่นี้ขายที่สยามพารากอน เมื่อช่วงเดือนที่ผ่านมา ไปเจอมาราคา 5,500 บาท
ผมก็ไม่รู้ว่ามันดียังไงนะ แต่แพงกว่าพวกโคบี้ 5 ตั้ง 1 พันเชียว...
แต่ที่รู้คือคู่นี้หนึบและเนียวมากๆ เพราะไปลองเอาโคบี้ 5 กับ คู่นี้.. จับมาถูและไถ่
พื้นเล่น.... คู่ jordan ไม่ขยับเลยสักนิด ส่วนโคบี้ 5 ก็ลื่่นๆ เทียบกันไม่ติดเลย
แต่เรื่องความเบา โคบี้เบากว่าพอสมควรครับ...

จบข่าว แต่ก็อยากได้เหมือนกัน อิอิ

อาทิตย์นี้ไปพร้อมรองเท้าใหม่เหมือนกันคราบ  เพิ่งถอยมาเลย เป็นhyper dunk low  อยากได้ต้ังนานแล้ว กว่าจะหามาได้^^

อาทิตย์นี้ไปพร้อมรองเท้าใหม่เหมือนกันคราบ  เพิ่งถอย ...
kaesure โพสต์เมื่อ 24/9/2010 10:06

[b]wow สาวก hyper dunk low

ทำงานไม่เสร็จ เลยแวะดูรองเท้าเล่น ... ที่ห้อง ebay.com อิอ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 24/9/2010 00:54

mj2010 เอาท์ดอร์พี่น่าใส่อยู่

ใครที่มี เสื้อบาสสีแดงเอาไปเผื่อ อาทซัก ตัวนะครับ หรือว่าใครที่หาซื้อได้ น่าจะเป็น คลิฟแลนด์ แดงซื้อไปให้ที่สนามก็ได้นะครับเดี๋ยวผม เอาตังค์ไปจ่ายให้ครับ........THK คราบ.............

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host