"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปคับ ผมกับพริก อีกคันนึง อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 22/9/2010 11:38

อย่างงี้ซิรักกันจริง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้คนที่จะไปร่วมกิจกรรมแรลลี่ ที่ปากช่อง มีแมนกับโอ๋ ป็อกกี้กับพริก อาทกับแฟน สวกับซ้อ นัทยังติดต่อไม่ได้ นอกนั้นใครจะไปก็ได้ครับใช้รถอะไรก็ได้ครับ หรือจะติดรถใครไปก็ไม่ว่ากันครับ ส่วนเจ้าบ่าวซิตี้สุดหล่อเอาไว้แมทหน้าคราบบบบ อิอิ[ค่าสมัครโอนสิ้นเดือนก็ได้นะครับ] ตามลิ้งก์ที่กัปตันแมนแจ้งเลยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครมีงานประจำเงินเดือนสมกับการงาน บอกน่ะคับ ผมมองหา ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 22/9/2010 11:36

ไปเป็นยามสิครับ จ๊อกกกกกกกกกก

ใครมีงานประจำเงินเดือนสมกับการงาน บอกน่ะคับ ผมมองหา ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 22/9/2010 11:36

ใครมีช่องทางก็ช่วยกันนะครับ... นอกจากบาสแล้วอย่างอื่นเราก็ช่วยกันได้

ใครมีช่องทางก็ช่วยกันนะครับ... นอกจากบาสแล้วอย่างอื ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 23/9/2010 08:00

ขอบคุณครับพี่ พอดี บ ที่ทำเร่มไม่มั่นคงแล้ว(ไม่ได้เร่มมันเปนมานานแล้ว) เรยต้องมองหาอนาคตที่ดีกว่าแล้ว อิอิ

ใครมีช่องทางก็ช่วยกันนะครับ... นอกจากบาสแล้วอย่างอื ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 23/9/2010 08:00

ขอบคุณครับพี่ พอดี บ ที่ทำเร่มไม่มั่นคงแล้ว(ไม่ได้เร่มมันเปนมานานแล้ว) เรยต้องมองหาอนาคตที่ดีกว่าแล้ว อิอิ

ไปเป็นยามสิครับ จ๊อกกกกกกกกกก
pey17 โพสต์เมื่อ 22/9/2010 17:47

กรูซีเรียส แสรดดดดดดดด บักห่า

http://www.hitechbasketballclub.com/

ทางทีม Thailand Cobra ได้เปิดรับสมัครสมาชิกคราบ มาเป็นแฟนคลับ

งงใช่ไหมคราบ ว่าจะให้ไปเป็นทามาย

เพราะว่า เค้าแจกเสื้อฟรีคราบ และ เราไปเป็นอีก 1 กำลังใจให้ทีมไทยเราสู้ต่อไป

ข้อความจากทางบอร์ดของ Hitech นะคราบ

โดยในครั้งนี้
ทางทีม THAILAND COBRAS ได้้เปิดรับสมัครแฟนคลับของทีม
โดย มีของสมนาคุณคือ เสื้อยืดสุดเท่ห์ (admin เห็นแล้ว อยากขโมยกลับบ้านซักตัว) แจกให้กับเพื่อน ๆ ที่มาสมัครเป็นแฟนคลับ
คนละ 1 ตัว โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น

หมักไป นานแล้ว รอเสื้อ 555

วันที่ 2 ตค ไปเอาเสื้อที่ นิมิบุตร อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host