"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตกลงแข่งที่สนามไหนคับเนี่ย งง
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 21/9/2010 11:07

น่าจะเป็น นปอ. นะดอนเมือง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไอ้อ้วนขยันซ้อมหน่อย ตอนนี้เพื่อนเทลกำลังฟิตอยู่
เสื้อนะที่ฟิต
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไอ้อ้วนขยันซ้อมหน่อย ตอนนี้เพื่อนเทลกำลังฟิตอยู่{:3_5 ...
aekuro โพสต์เมื่อ 21/9/2010 15:54

555+ ฟิตเปรี๊ยะ ...ว่าแต่พี่เอก มาให้ผมทริปเล่นๆหน่อนสิพี่ คันไม้คันมืออ่ะ 55+

ข้าพเจ้า เมพพพอยู่แล้ว กราบบบบบบข้าพเจ้าซะ อ่อน จ๊ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 21/9/2010 11:37

เลียตุดตุก่อนมามะ

แจ้งข่่าว 2 เรื่อง...

1. แข่งบาสที่ดอนเมืองในวันอาทิตย์ที่ 26 กย. (กันยุง) 53 นี้ ขอให้ทีม HCC
1.1 ช่วยมากันอย่างพร้อมเพรียงเรียงใจเวลา 9.30น. นะครับ เพื่อมาเตรียมจัดการสถานที่
1.2 ใบสมัคร ใครมีอยู่แล้วบ้าง เอกหรือเทลรายการที่ผ่านมามีมั้ยครับ ช่วยรบกวนก๊อปปี้
มาให้สัก 5 แผ่นหน่อยนะครับ จะได้ให้ทีมต่างๆ เขียนใบสมัครไว้เป็นหลักฐาน...
1.3 เสื้อทีม HCC เอามาสองชุดนะครับ แดงกับขาว...
ส่วนทีมนครนายกสีแดง ส่วนทีมวิริยะสีขาว และทีมพระอาทิตย์สีเทา
1.4 ป้อบอายครับ รบกวนช่วยนำกล้องมาขอใช้ถ่ายภาพหน่อยนะครับ
จะได้เก็บประวัติไว้
1.5 ใครรู้จักทีมไหน ช่วยกำชับให้มาไม่เกิน 10.00น นะครับ
หรือจะให้ดีมา 9.30น. ครับ เพราะอยากให้เล่นตอน 10.00น. ถ้าทำได้ไม่อยากเสียเวลา
(ทอมแจ้งพระอาทิตย์ด้วย / เทลแจ้งวิริยะด้วย / เก้แจ้งนครนายกด้วย)
1.6 HCC เจ้าภาพ ขอความร่วมมือมากัน 9.30น. นะครับ

2. กิจกรรมสิ้นปีของคลับ HCC ซึ่งจัดปีละครั้ง 2 วัน 1 คืน (เสาร์-อาทิตย์)
ช่วยอ่านรายละเอียดตามลิ้งก์ด้านล่างนี้นะครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid910860

ผมก็อยากให้พวกเราได้มีโอกาสไปกันนะครับ รีบดูตารางเวลาและรีบแจ้ง
บนเว็บด่วน หรือไม่เกินวันอาทิตย์ที่จะไปแข่งบาสนี้.. เพื่อจะได้ส่งยอด
ให้ทางพี่เบนและโอนเงินทันตามเวลาครับ นอกจากบาสแล้วพวกเรา
มาร่วมกันฮาแบบอื่นกันบ้าง นะครับ

ใครมีงานประจำเงินเดือนสมกับการงาน บอกน่ะคับ ผมมองหางานใหม่อยุ่

ไปคับ ผมกับพริก อีกคันนึง อิอิ

ตอบกลับ 3052# aekuro

จร้าเทพเอก แต่วิญญาณของตัวเองที่ไปปล่อยไว้ที่ สวทช.เอากลับมายังละเมิงงงงงงงงง

ตอบกลับ 3038# jordan11

086-0655032 ครับพี่แมน

ตอบกลับ 3040# aekuro

ไอ้จิงจก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host