"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนครับเป็นเด็กอายุไม่เกิน18ปีจะหาแมทต์ให้เด็กซ้ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 17/9/2010 22:48

ขอบคุณครับเทล... ฝากซ้อมกันมามาเทพๆ เลยนะครับ
เพราะเก้อยากให้จัดหนัก อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุปศึกบาสเกตบอล "ซิตี้ CUP"ครั้งที่1มีทีมร่วมแข่งขันด ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 18/9/2010 20:52

ขอบคุณครับ.. สำหรับตารางจ้า..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทีมที่4 ขอแบบหนักๆน่ะคราบ  ทีม จปร.ของน้องผมขอมาเอาแบ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 17/9/2010 18:39

ขอบคุณเรื่องสนามครับเก้... ส่วนเรรื่องทีมที่ 4 คงเป็นทีมโรงเรียนของเทลครับ...
ลองชนกันดูนะครับ...อิอิ

วันอาทิตย์พรุ่งนี้ซ้อมบาสที่โรงยิมท่าทราย เริ่มเที ...
wengrod โพสต์เมื่อ 18/9/2010 21:46

วันนี้มันมาก เล่นซะตะคิวกินเลย...ขอบคุณซ้อคนสวยด้วยนะครับ มะม่วง สุโค๋ยยมากครับ ลำแต๊ๆ อิอิ.

วันนี้มันมาก เล่นซะตะคิวกินเลย...ขอบคุณซ้อคนสวยด้ว ...
pey17 โพสต์เมื่อ 19/9/2010 17:31

จะไม่ให้ตะคิวกินได้ไงเล่นทั้งเช้าทั้งบ่าย ฟิตจิงๆๆครูเป้ อิอิ

ผมก้ฟิตเหมือนกัน กางเกงนะ5555

ไปช้า แต่ก็เล่นได้หลายเกมส์ อยู่ มันส์ ดีครับ....

สรุปแล้วเจอกับทีมฤทธยะหรอครับ   อืม...ว่าแต่วันนั้นทีมไหนใส่ชุดสีอะไรหรอครับ จะได้เตรียมกันถูก เด๋วสีซ้ำกันน่ะคราบบ

ตอบกลับ  SUDTEEN999

ทีมสวนรถไฟ คนที่เล่นเล่นอยู่สว ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 17/9/2010 10:42

รุ้จักเปนบางคนคับ เมพขิงๆ

อยากสูงๆๆๆๆ  อยากผอมๆๆๆๆ  ฉึก.. ฉึก..
kajOob13 โพสต์เมื่อ 17/9/2010 12:22

มาเล่นบาสด้วยกันจิคับ รับรองผอม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host