"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนครับเป็นเด็กอายุไม่เกิน18ปีจะหาแมทต์ให้เด็กซ้อม

เพราะต้องไปแข่งต้นเดือนหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

พี่แมนครับ เรื่องกรรมการก็okนะครับ เหลือการยืนยันจากพี่แต่เพียงผู้เดียว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่แมนครับ เรื่องกรรมการก็okนะครับ เหลือการยืนยันจาก ...
aekuro โพสต์เมื่อ 18/9/2010 12:27

โอเคด๋อยรัยฟร่ะ...เทพแมร่งม่ายตามเรื่องเรย
พักหลังสติม่ายอยู่กะเนื้อกะตัวนะเนี่ย

สรุปศึกบาสเกตบอล "ซิตี้ CUP"ครั้งที่1มีทีมร่วมแข่งขันดังนี้(ช่ายมั๊ย)
1.ฮอนด้าซิตี้
2.นครนายก
3.ท่าพระอาทิตย์
4.ฤทธิยะฯ
เริ่มทำการแข่งขันเวลา10.00น(ก่อนทำการแข่งขันมีการจับฉลากก่อนเพื่อความยุติธรรม)
คู่ที่1.v1  vs  v2      ทีมไหนที่ได้คะแนนสูงสุดจากสามแมตรับถ้วยรางวัลอันยิ่งใหญ่ไปครองได้เรย
คู่ที่2.v3  vs  v4
คู่ที่3.v1  vs  v3
คู่ที่4.v2  vs  v4
คู่ที่5.v1  vs  v4
คู่ที่6.v2  vs  v3      
จบแมตก้อปาร์ตี้(การสังสรรค์มันคือธรรมเนียมของชาวซิตี้ไปซะแร้ววววววว)
ปล...หวังว่าครั้งนี้เราคงสำเร็จความใคร่ซะที55555555+++++

ไม่ได้เข้ามาดูแปปเดียว ก็เป็น 300 หน้าแล้ว ฉลอง ทีมบาสเราเกิน 300 หน้าแล้วคราบ

ทีมบาสเราที่จะไปมิตติ้งปากช่อง มีแข่งแรลลี่ด้วย เตร ...
wengrod โพสต์เมื่อ 17/9/2010 10:39

อดไป...ต้องเกบตัว

อดไป...ต้องเกบตัว
pop_eye โพสต์เมื่อ 18/9/2010 21:19

มายเปงไรครับเข้าใจครับยังไงก็  ยังมีแมท หน้าหนาวรอจ่อคิวอยู่นะครับเจ้าบ่าวซิตี้สุดหล่อ อิอิ

วันอาทิตย์พรุ่งนี้ซ้อมบาสที่โรงยิมท่าทราย เริ่มเที่ยงเป็นต้นไปนะครับ นักบาสซิตี้ ไปก่อนเล่นก่อนเหนื่อยก่อน อะคับ อิอิ

ช่วงนี้เทพเอกเราสมองไปซะแล้ว
talme

พี่แมนครับ เรื่องกรรมการก็okนะครับ เหลือการยืนยันจาก ...
aekuro โพสต์เมื่อ 18/9/2010 12:27

เมื่อวานได้โทรหาป้อบอาย.. เห็นป้อบอายบอกเรียบร้อยแล้วครับ เรื่องกรรมการ
แต่ไม่รู้ว่าใช่ทีมงานเดียวกับที่เอกสอบถามให้หรือเปล่านะ (คงใช่แหล่ะ เพื่อนๆ กัน)

ขอบคุณครับเอก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host