"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/9/2010 19:54 โดย iJaDe

คร๊าฟฟฟ!! ยังไงถ้ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/9/2010 19:29

สวัสดีครับเจต
คู่นี้น่าไปชมเหมือนกันนะเนี่ย. อิอิ

เจต ผมขอเบอร์โทรศัพท์หน่อยครับ ... ผมจะได้ติดต่อโดยตรงได้เลย
ผมไม่มีเบอร์จึงไม่สามารถติดต่อได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องทีมที่ 4 ที่ยังว่างอยู่ ผมมีแนวคิดง่ายๆ แค่...
1. ถ้าเป็นทีมลานทอง พอดีเคยเล่นกันแล้ว จึงขอดูทีมอื่นที่ไม่เคยเล่นด้วยกันหน่อย...
รบกวนขอรอวันอาทิตย์นะครับ แปปนึง...
2. ทีมสวนรถไฟเช้า ขอรอคำตอบเป้วันอาทิตย์นี้
3. ทีมของเทล เป็นโรงปุ๋ยที่แข่ง 4 เส้าไปครั้งที่แล้วหรือเปล่าครับ เพราะถ้าใช่
อาจจะของดนะครับ เพราะอยากเล่นกับทีมที่ไม่เคยครับ... แต่ถ้าเป็นทีมน้องใหม่
ที่เทลกำลังฝึกอยู่ ก็น่าสนใจครับ

ทุกคนคิดว่าอย่างไรบ้าง...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  jordan11

08-4899-0988
iJaDe โพสต์เมื่อ 17/9/2010 16:34

ตอบไว มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอบกลับ  pey17

555+++ อยากทริปพี่เหรอ มาสิสวนรถไฟตอน ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 17/9/2010 12:16

ลองมาดูสิพี่ หนุกๆๆๆ ครับอิอิ.

ถ้าฝนมะตกเด๋วไปด้วยครับพี่

ส่วนเรื่อง อีกทีม นึง ท ...
beeroff โพสต์เมื่อ 17/9/2010 14:52

เจอกันครับน้อง beer  สาธุฝนอย่าตกเลยเพี้ยงๆขอสัก1 วัน อิอิ.

เรื่องทีมที่ 4 ที่ยังว่างอยู่ ผมมีแนวคิดง่ายๆ แค่...
1.  ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 17/9/2010 16:34

รับทราบคับพี่แมน เดียวเสาร์เช้าถามให้ครับ ทีมสวนรถไฟเช้านะครับ เพี้ยงๆๆๆฝนอย่าตกน๊าๆๆ อิอิ.

ทีมที่4 ขอแบบหนักๆน่ะคราบ  ทีม จปร.ของน้องผมขอมาเอาแบบให้ได้ประสบการ์ณน่ะคราบ    ส่วนเรื่องสนามเรียบร้อยแล้วน่ะครับ

ทีมที่4 ขอแบบหนักๆน่ะคราบ  ทีม จปร.ของน้องผมขอมาเอาแบ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 17/9/2010 18:39

โอ๊ยยยอยากจัดหนัก ด้วยจัง เซ็งๆๆๆอดๆๆตามเคย เฮ้อ

เก้...อยากได้ลูกหมา..ฮือๆ

ตอบกลับ 2990# iJaDe

ขอบเตียง...เฮ้ยไม่ใช่ขอบคุณครับเจต

แล้วพบกันนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host