"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทีมบาสเราที่จะไปมิตติ้งปากช่อง มีแข่งแรลลี่ด้วย เตรียมรวมตัวเที่ยวได้นะครับ สนุกกับเกมของทีมงานพี่เบ็นเขา ส่วนผมก็จะไปป้องกันแชมป์แรลลี่ เมียนเดิม เอานุกไว้ก่อน อิอิ [คงมายตรงกับรายการแข่งบาสนะครับ] 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2978# SUDTEEN999

ทีมสวนรถไฟ คนที่เล่นเล่นอยู่สวนอ่าครับ บอกไปจะรู้ป่ะ 555++
จิ เจษ จุ้ย ทัศน์ นัท ปอ เพียว เบนซ์ อาร์ม ฟู่่เหยิน ชู๊ต แม๊ก

ว่างๆแวะมาเล่นที่สวนรถไฟกันบ้างนะ ช่วงนี้ฝนเริ่มหยุดตกแล้วหล่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  SUDTEEN999

ทีมสวนรถไฟ คนที่เล่นเล่นอยู่สว ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 17/9/2010 10:42

อยากทริปพี่เจตอ่ะ55+....ทำไงผมจะเก่งได้ครึ่งของพี่ครับพี่เจต  

ทีมบาสเราที่จะไปมิตติ้งปากช่อง มีแข่งแรลลี่ด้วย เตร ...
wengrod โพสต์เมื่อ 17/9/2010 10:39

อยากไปๆครับ T_T.... เช้าวันเสาร์นี้ใครจะไปเล่นบาสที่สวนรถไฟบ้างครับ มีผม  เน๊ก  ทอม ครับที่ไป สนุกๆๆ HCC สนใจเชิญนะครับ เวลา 06:00 น. เป็นต้นไปครับ

ตอบกลับ 2983# pey17

555+++ อยากทริปพี่เหรอ มาสิสวนรถไฟตอนเย็นนะ ตอนเช้าพี่คงตื่นไปให้ทริิปมะไหวเช้าเกิน

อยากสูงๆๆๆๆ  อยากผอมๆๆๆๆ  ฉึก.. ฉึก..
อยากผอม อยากผอม ฉึก.. ฉึก..
081-9459927 HCC FC ONLY!!

อยากไปๆครับ T_T.... เช้าวันเสาร์นี้ใครจะไปเล่นบาสที่ส ...
pey17 โพสต์เมื่อ 17/9/2010 11:42

ถ้าฝนมะตกเด๋วไปด้วยครับพี่

ส่วนเรื่อง อีกทีม นึง ที่ยังว่างอยุ่ พี่แมนว่าอย่างไรครับ พอดีลานทองรอคำตอบ อยู่อ้ะคัฟ

เทล เดี๋ยวเราเจอกันในบาส PANTIP น๊ะ ออมมือให้หน่อยนะ เ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/9/2010 20:07

อันนี้เทลต้องเป็นคนบอกเจตต่างหาก

ฟื้นมาแต่ยังไม่100%เลย

พี่แมนทีมที่สี่มียังครับ

ถ้าไม่มีผมส่งทีมเด็กที่ผมทำลงแข่งได้ป่าว
talme

ตอบกลับ 2988# c-wab

ผมเอา link รายชื่อ สถานที่แข่งขัน เบอร์ติดต่อ และรูปในแต่ละทีมมาให้ทีมโรงปุ๋ยกะทีมศาลเจ้าพ่อเสือดูน๊ะ ในรายการ Pantip basketball tournament
http://www.pantip.com/cafe/supac ... 99829/S9699829.html [/url]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host