"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรียนสมาชิกทุกท่าน
ขออนุญาติอัพเดทรายชื่อสมาชิกทีมบาสเรากันหน่อยนะครับ (ตามที่ป้อกกี้ขอมา)
โดยเป็นรายชื่อที่ยังร่วมกิจกรรมอยู่ ตามสภาพเหตุการณ์ที่เปลี่ยนไปดังนี้
1. แวน
2. โอ๋
3. ทอม
4. เทล
5. เก้
6. เอ็ก
7. เอก
8. ป้อปอาย
9. ป้อกกี้
10. นัด
11. แมน
12. เบียร์
13. เฮียเว้ง
14. อาท
15. เป้
*** โยชน์ (มาใหม่แต่ไม่แน่ใจว่าจะยังไงต่อ)
*** เจต (ก็ไม่รู้ว่าจะมีเวลามาร่วมกิจกรรมหรือไม่)
*** ติ (ไม่ค่อยได้ลง ก็คงมีผลต่อจิตใจบ้าง... ก็แล้วแต่ติเค้า...)

นิ คือรายชื่อที่รวมกิจกรรมบาสและกิจกรรมอื่นๆ ของกลุ่มบาสเรา...
บางคนที่หายไป หรือต้องคอยตามบ่อยๆ ผมก็ขออนุญาติไม่ได้กล่าวถึงในที่นี้

หวังว่าคงเข้าใจผมที่โพสต์ชื่อแค่นี้... รายชื่อนี้ก็แค่ตามช่วงเวลา
บางท่านที่หายไป เค้าก็มีกิจกรรมของเค้า ถ้าเค้าว่างเมื่อไหรเค้าก็กลับมาเล่นต่อ
ไม่มีปิดกั้น.. (แต่ก็ต้องเข้าใจเหตุการณ์ด้วย... )

HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่วนรายชื่อผู้ที่จะลง 4 เสา ล่าสุดดังนี้
1. แวน
2. อาท
3. ทอม
4. เทล
5. เก้
6. เอ็ก
7. เอก
8. ป้อปอาย
9. ป้อกกี้
10. นัด
11. แมน
12. เบียร์
13. เฮียเว้ง
14. โยชน์
15. เพื่อนป้อปอายอีกคน

ปล.
1. โอ๋ ไปเล่นให้พระอาทิตย์ (ส่งไปฝึกฝีมือให้เก่งขึ้น สู้ๆ นะโอ๋ เอาประสบการณ์กลับมา)
2. ติ ไปเล่นให้พระอาทิตย์ (ไปโชว์ฝีมือให้เค้าได้เห็นกันทั่วหน้า)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบครับ...........

อาทิตย์นี้ ต้องกลับไปที่เกิดเหตุ อีกละ..... เสียวเหมือนกันนะเนี่ย...

สิ้นปีนี้มีกิจกรรมของคลับ อยากเชิญไปร่วมกิจกกรมครับ
ผมไป 1 เช่นเคย (ปีละครั้ง สนุกๆ ครับ)

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

เฮียเว้ง... พี่เบนซ์เค้าฝากมาบอกว่า ช่วยมาป้องกันแชมล์แรลลี้ด้วย อิอิ
(ไปปีแรกเอาแชมป์กลับบ้านเลย อิอิ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/9/2010 19:54 โดย iJaDe

คร๊าฟฟฟ!! ยังไงถ้าขาดคนเล่นก็โทรเรียกได้นะคร๊าฟฟฟ ผมก็เวียนวนอยู่กับบาสนี่หล่ะ 55++ ยังไงวันเสาร์นี้ผมแข่งบาส Pantip เป็นเจ้าบ้านซึ่งจะแข่งที่สวนรถไฟตอน 16.30 น. จะเจอกับทีมสมันน้อย ยังไงถ้าว่างก็มาดูมาเชียร์กันนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/9/2010 19:53 โดย iJaDe

ถ้าบอกแล้วผมว่างผมก็จะเล่นคร๊าฟฟ ไม่ได้ลืมกิจกรรมของชาว HCC น๊ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/9/2010 19:53 โดย iJaDe

ถ้าบอกแล้วผ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/9/2010 19:32

แหล่มคับ

เทล เดี๋ยวเราเจอกันในบาส PANTIP น๊ะ ออมมือให้หน่อยนะ เจอกันน๊ะครับวันที่ 9 ตุลา

ถ้าทีมที่ 4 ว่าง ไม่ทราบว่าทางผมจะเชิญทีม ลานทอง ได้ไหมครับ เห็นเค้าถามๆ อยู่ หรือ ว่าจะได๋ ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host