"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะเอาถ้วยไปต้องใช้รถกระบะขนนะครับ ใช้รถเก๋งคงจะไม่ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 3/9/2010 09:30

เดี๋ยวเอารถสิบล้อไปรอเลยก็แล้วกัน เทเลอร์ก็มีอะครับ เผือสิบล้อขนมายไหว อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าวันเสาร์จะไปซื้อที fbt ไม่รู้จะมีป่าวสีแดง ยังไง ส ...
pummnut โพสต์เมื่อ 2/9/2010 21:14

นัด ถ้าถึงกับต้องซื้อใหม่.. ไม่ต้องซื้อนะ ...
เพราะเสื้อบาสที่ตัดใหม่... วันเสาร์นี้ได้แน่นอน..
คือที่ให้เอาไปคือสำรองไว้ก่อน.. แต่ถ้ามีมาก็ดีนะกันไว้ก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นัด ถ้าถึงกับต้องซื้อใหม่.. ไม่ต้องซื้อนะ ...
เพราะเส ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 3/9/2010 10:43

ผมขอพาเพื่อนผมไปด้วยซักคนจะเป็นอารายไหมอ่ะคราบ พี่

ผมขอพาเพื่อนผมไปด้วยซักคนจะเป็นอารายไหมอ่ะคราบ พี ...
beeroff โพสต์เมื่อ 3/9/2010 11:21

ถ้ามานั่งชมก็คงไม่มีปัญหาครับ... แต่ถ้าจะลงเล่นด้วย.. ต้องดูหน้างานก่อนนะครับ
ว่าคนของเราเป็นไงกันบ้าง...

ขอให้ได้แชมป์นะ

ขอให้ได้แชมป์นะ
iJaDe โพสต์เมื่อ 3/9/2010 14:25

หายไปเรยน่ะพี่ อิอิ ว่างก้มาเชียกันเน้อคับ

ถ้ามานั่งชมก็คงไม่มีปัญหาครับ... แต่ถ้าจะลงเล่นด้วย ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 3/9/2010 13:59

ผมก็พาไปเล่นด้วยแระ เค้าเป็นวงในเล่น เซ็นเตอร์ได้ คนที่เคยบอกไว้ แระพี่

ตอบกลับ 2816# SUDTEEN999

คร๊าฟฟฟ มะค่อยได้เข้ามาอ่า เจอกันใน Facebook หล่ะกัน

ตอบกลับ  SUDTEEN999

คร๊าฟฟฟ มะค่อยได้เข้ามาอ่า เจอกันใน  ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 3/9/2010 14:40

คับพี่ อิอิ

เสื้อไปเอามาแล้วอะครับทุกท่าน วันอาทิตย์ไปแจกไว้ใส่แข่งเลย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host