"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลัวแตกครับ วันอาทิตย์ขอนั่งเชียร์อยู่ข้างสามล่ะกันครับ ^^ เห็นเลือดแล้วจะเป็นลม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลัวแตกครับ วันอาทิตย์ขอนั่งเชียร์อยู่ข้างสามล่ะกั ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 2/9/2010 10:53

แหมทีฝ่าไฟแดง ยังมะเห็นกลัว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

TiamI โพสต์เมื่อ 2/9/2010 12:06

ไม่กลัวหรอกพี่ เพราะตอนฝ่า ผมเดาว่า มองกันไม่ค่อยเห็น อิอิ

เทลเล่นกับโรงปุ๋ยนะครับทุกท่าน

แล้ววันอาทิตย์เราเจอกันนะครับ
talme

เน้นแดงเปนหลักอ่ะนัท แดงขอบไรก้ได้ แต่แดงเปนหลักก้ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 1/9/2010 14:56

ตามที่ป้อกกี้บอกเลยจ้า.. ขอเป็นพื้นแดงก่อน (สำรองไว้)
เอาเบอร์ป้อกกี้ไปนะครับ 0867578858 เพราะผมไม่ถนัดเรื่องเล่นทางรถ

เบอร์ทุกคนจะมีอยู่หน้าแรกนะครับ แต่ถ้าเปลี่ยนกันก็จะผิดพลาดได้ อิอิ

รายชื่อที่ตัดเสื้อนะครับมี แมน เบียร์ ป็อปอาย ป็อกกี ...
wengrod โพสต์เมื่อ 1/9/2010 16:13

ขอบคุณครับเฮียเว้ง สว ขวัญใจ HCC

เทลเล่นกับโรงปุ๋ยนะครับทุกท่าน

แล้ววันอาทิตย์เราเจ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 2/9/2010 13:09

ยักษ์ใหญ่เราไปโรงปุ๋ยแล้ว... พวกเราต้องทำให้เทลไม่ผิดหวังนะครับ สู้ๆ

อยากได้เบอร์เก่งแลนเซอร์ ใครหาได้บอกที.. จะฝากซื้อของจ้า

TiamI โพสต์เมื่อ 2/9/2010 12:06

ผ่าบ่อยดิท่าน 555555555

อยากได้เบอร์เก่งแลนเซอร์ ใครหาได้บอกที.. จะฝากซื้อขอ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/9/2010 14:06

ถ้าเจอเดะขอไว้ให้คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host