"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มันเป็นอุบัติเหตุ ครับ เล่นไม่ได้แรง หรอก 5555 ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 31/8/2010 06:39

หายไวไวนะครับ....คราวหน้าเอาใหม่ครับสู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/8/2010 21:55 โดย beeroff

กลับถึงบ้าน ไม่ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 29/8/2010 21:33

เล่นเต็มที่ คุ้มๆ ครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

4เส้าเขย่าโรคใกล้เข้ามาแล้ว ชาวhccพร้อมกันหรือยัง เห็ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 30/8/2010 15:39

แง้ว ตอนนี้ขายังเจ็บอยู่เลยครับ เซงเป็ดเลย

หายไวไวนะครับ....คราวหน้าเอาใหม่ครับสู้ๆ  ...
pey17 โพสต์เมื่อ 31/8/2010 11:56

คราวหน้าเอาใหม่นิ อีกแผลเหรอครับ คุณครูเป้ อิอิ [เดียวลูกศิษย์ ตีความหมายผิดนะครับ ] ล้อเล่ง 555

โห้... อีกแผลไม่ไหวแล้ว ครับ ... คราวหน้า พุ่งเข้ามาอีก ว่าจะปล่อยให้เค้า ชูต ไปเลยดีไหมเนี่ย 5555

โห้... อีกแผลไม่ไหวแล้ว ครับ ... คราวหน้า พุ่งเข้ามาอีก  ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 31/8/2010 16:01

เราเป็น มืออาชีพ ครับพี่ การที่จะปล่อยเค้า ยิงโดยที่เราไม่ไปกัน มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว

[แนะนำ] เอาเท้ายันไว้ จะได้เข้ามาใกล้ๆ ไม่ได้

ปล.แถมคำคมอีกสัก 1 ประโยค By ท่าน ว.วชิรเมธี
"คนเราเจ็บปวดจากความคิด มากกว่า เจ็บปวดจากความทุกข์จริงๆ"

เราเป็น มืออาชีพ ครับพี่ การที่จะปล่อยเค้า ยิงโดยที ...
beeroff โพสต์เมื่อ 31/8/2010 21:14

อาเมน เฮ้ย!... ลืมไป ต้อง สาธุ...............

คริคริ

เราเป็น มืออาชีพ ครับพี่ การที่จะปล่อยเค้า ยิงโดยที ...
beeroff โพสต์เมื่อ 31/8/2010 21:14

โหหหหหหหหหหหหห... ยกให้เลย คมจริงๆ ครับ

เรียนทุกท่าน
อาทติย์นี้ที่จะแข่งบาส 4 เส้า... ให้นำเสื้อสีแดงติดตัวไปด้วยนะครับ (สำรองไว้)
เพราะจริงๆ เรามีตัดชุดขาวให้ครับ อิอิ.. เอาเงินจากที่ขายน้ำมันได้มาตัดให้
คนที่อยู่ในรายการ Carclub ไม่ต้องจ่ายเงินนะครับ เพราะถือว่าเป็นค่าเหนื่อยของท่าน
ส่วนท่านอื่นๆ ขอเก็บเงินค่าเสื้อนะครับ คงไม่มากไม่น่าเกิน 200 บาท
ตอนนี้เฮียเว้งกำลังนำไปทำให้อยู่ครับ... ตัดให้แต่เสื้อนะครับ เป็นเสื้อสีขาว
ส่วนกางเกง ให้หากันมาเองนะครับ จะให้ดีก็กางเกงสีดำ จะได้เข้ากันนะ อิอิ
ค่าสมัครเตรียมมาด้วยคนละ 100 บาท...

สรุปเรื่องเงิน เตรียมมา 300 บาท แล้วกัน เตรียมมาไว้ก่อนเดียวคืนให้จ้า

สรุปอีกรอบ แข่งบาส 4 เส้า วันอาทิตย์นี้นะครับ เจอกันที่สนามดอนเมือง
ที่เคยไปแข่งกันครับ.. แต่ผมจำสถานที่เรียกชื่อถนนไม่ได้ ใครช่วยมาตอบ
อย่างเป็นหลักการหน่อยว่าไปยังไง เพราะมีหลายคนไม่เคยไปครับ
เจอกันไม่เกิน 11.30น. นะครับ เพราะเค้าเริ่มแข่ง 12.00น. มาไวๆ ดีกว่านะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host