"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 2747# beeroff

ต้องเย็บ 4 เข็มครับ โดนไป 2,000 บาท พอดี ดีน่ะเนี่ยที่ทำ ประกันไว้ รออีก 2 อาทิตย์ ก็เล่นได้เหมือนเดิมละครับ

ขอบใจ ทุกท่านที่เป็น ห่วงด้วยนะครับ..............
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

4เส้าเขย่าโรคใกล้เข้ามาแล้ว ชาวhccพร้อมกันหรือยัง เห็ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 30/8/2010 15:39

มีเน็บกัปตันแมนด้วยขู่ข่มคู่ต่อสู้เป่าเนีย จบการแข่งแล้วมีปาตี้แน่นอนเป่า แจงรายละเอียดด้วยครับคนมีสี่ห้อง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

4เส้าเขย่าโรคใกล้เข้ามาแล้ว ชาวhccพร้อมกันหรือยัง เห็ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 30/8/2010 15:39

เขย่าไรคับพี่ ไข้หวัดใหญ่ หรอ เขย่าโรค น่ากัวแสรด

ถ้วยใส่น้ำพริกหรอพี่

ทำไมพี่เอกผม อริ เยอะจัง

วันหลังครายถามรุจักป่าว ผมตอบไม่รุจักไว้ก่อนนะ

ทำไมพี่เอกผม อริ เยอะจัง

วันหลังครายถามรุจักป่าว ผ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 30/8/2010 21:49

เค้าเปนคนดังคับน้องเบียร์ เราควรเอาเยี่ยงอย่างคับ ถึงคนชอบน้อยแต่คนเกลียดก้เยอะคับ ดีเนอะ กร๊ากกกกก

ตอบกลับ  beeroff

ต้องเย็บ 4 เข็มครับ โดนไป 2,000 บาท พอดี ดี ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 30/8/2010 19:05

ตั้ง 4 เข็มเรยหรอ

ไหนตอนชวนผมไป บอกที่นี่ ไม่โหดไง หลอกกานนี่หว่า

มันเป็นอุบัติเหตุ ครับ เล่นไม่ได้แรง หรอก 5555

มันเป็นอุบัติเหตุ ครับ เล่นไม่ได้แรง หรอก 5555 ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 31/8/2010 06:39

เจบบ้างไรบ้าง หายไวๆคับ แล้วมาเล่นด้วยกันใหม่ อิอิ

อาทปะทะกับดาราตลกเลยนะนั้น [ชูศรี เชิ้ญยิ้ม] หน้าคล้าย อะครับ อิอิ หายไวๆ ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host