"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้เล่นนาน เตรียมยาลม ยมดม ยาหม่อง ไว้เผื่อผมด้ว ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 27/8/2010 17:16

มายได้เล่นแค่นี้มายน่าเปงห่วงป็อกซะอย่าง สู้ๆๆ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมอยากแข่งด้วยอะพี่ pop  อยากทิปพี่เอกกกก อ่ะ   หมั่น ...
pey17 โพสต์เมื่อ 27/8/2010 12:25

จะเล่นเป่าเป้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มายได้เล่นแค่นี้มายน่าเปงห่วงป็อกซะอย่าง สู้ๆๆ  ...
wengrod โพสต์เมื่อ 27/8/2010 22:25

อิอิ

จะเล่นเป่าเป้ อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 27/8/2010 22:27

อยากเล่นบาสอ่ะ เฮีย    แต่ ผมต้องขึ้นมาสอนที่เหนือครับ เซ็งมากกกก เอาใจช่วย HCC ครับ สู้ๆๆๆ

อยากเล่นบาสอ่ะ เฮีย    แต่ ผมต้องขึ้นมาสอนที่เหนือคร ...
pey17 โพสต์เมื่อ 28/8/2010 21:16

ขยันทำงาน แล้วเอาสาวๆมาฝากด้วย อิอิ

ท่าทรายพรุ่งนี้ ไปกันกี่โมงคับ

ไปกันกี่โมงครับ

โอ้ย ผมเจอ Head Knock เข้าให้ แตกครับ ยังมึนตึบ อยู่เลย

สรุป เจ็บไป 4 เข็ม ครับ อย่างอื่นไม่มีอะไรครับ อดเล่นต่อเลย เดี๋ยวไว้ หายแล้วจะเป็นซ้อม ด้วยอีกนะครับ

โอ้ย ผมเจอ Head Knock เข้าให้ แตกครับ ยังมึนตึบ อยู่เลย

สร ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 29/8/2010 19:34

เสียใจด้วยครับ.. มาครั้งแรกได้แผลกลับไปเลย.. แล้วดันเป็นแผลจากคนนอกคลับซะด้วย

สู้ๆๆ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host