"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุนสิมาป่าวเอาตังมาใช้พี่แมนด้วยนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีคับขอเล่นด้วยคนนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

yord_city โพสต์เมื่อ 19/8/2010 21:05

คู่หูตรูมาแล้วววววว555555

ถ้าหายทัน จะไปเล่นด้วย ทั้งสวนรถไฟ และ ท่าทราย นะคราบ พอดี ช่วงนี้ ไม่สบาย หนักเอาการ + ได้งานใหม่ เรยโดด มาพักผ่อนไม่ได้ แต่จะพยายามคราบ คิดถึงทุกๆคน คราบ

ไปเองเถอะอ่ออน
เล่นเสร็ดกบฏจะไปกินเลี้ยงกับครอบคร ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 19/8/2010 20:53

มาเป็นชุดดดดดดดพี่ผม 55+

ไปเองเถอะอ่ออน
เล่นเสร็ดกบฏจะไปกินเลี้ยงกับครอบคร ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 19/8/2010 20:53

พอดีงานมันตรงกันนะ จะปฏิเสธก็เกรงใจ

yord_city โพสต์เมื่อ 19/8/2010 21:05
เขามาแว้ววววว.....นักบาสแห่ง city คนใหม่
ลูกกลางอากาศเป็นของเขาจริงๆ

พรุ่งนี้ ผมไปเล่นด้วยนะครับ ที่สวนครับ ยังไม่เคยไปเล่นเลย มันมีกี่สนามครับ เข้าตรงด้าน ปตท.ป่ะครับ

พรุ่งนี้ ผมไปเล่นด้วยนะครับ ที่สวนครับ ยังไม่เคยไปเ ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 20/8/2010 12:55

เรียนเชิญครับพรุ่งนี้เช้า.. เข้าตรงข้าง PTT นะครับ สนามติดกับคลองนะครับ สนามที่รวมพลคนหน้าตาดีทุกคนฮา

เขามาแว้ววววว.....นักบาสแห่ง city คนใหม่
ลูกกลางอากาศเป็ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 19/8/2010 22:28

งั้นลูกตรงพื้นผมขอเป็นของผมนะครับ อิอิ. -ว่าแต่เมพเอกจะไปป่าวครับที่สวนพรุ่งนี้เช้าครับอยากเล่นกับพี่ครับ อิอิ-

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host