"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เล่นที่สวนเลิก ประมาณกี่โมงครับ 06.00 - 08.00 ได้ไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ไป แต่ไปเสาร์-อาทิตย์นะ ส่วนพฤหัสฯ-ศุกร์ทำงา ...
aekuro โพสต์เมื่อ 10/8/2010 15:36

อ่อนเอ๊ยเก่งแต่โรงปุ๋ยดิเมิง
วันนี้ก้แพ้อีกตามฟอร์ม555++666+++777
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สาเหตุมาจาก เศษแคลเซียมหรือกระดูกหรือกระดูกอ่อนที่ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 10/8/2010 15:51

กรูเดินในน้ำไม่ได้..แต่เดินบนน้ำได้..
เพราะกรูมีวิชาตัวเบา(รึป่าว)

เล่นที่สวนเลิก ประมาณกี่โมงครับ 06.00 - 08.00 ได้ไหม ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 10/8/2010 20:47

ส่วนใหญ่ ทีมซิตี้ ไปเล่นสวน เริ่ม 06.00 - แดดมามะไหร่ ก็เลิกกานมะนั้นแระคราบ

12 ครายไป บอกด้วยเน้อ เผื่อไปด้วย

ตอนนี้เข้าฟิตเนส แระ รอดู นิวลุค

12 นี้ผมคงไปเล่นด้วยครับ แต่เพื่อไม่ให้เป็นการทักผิดคนอีก อิอิ จะมีวิธีไหนกันพอบอกได้ว่าเป็นเราชาว CITY อ่ะครับ

ส่วนใหญ่ ทีมซิตี้ ไปเล่นสวน เริ่ม 06.00 - แดดมามะไหร ...
beeroff โพสต์เมื่อ 10/8/2010 23:00

เบียร์เอาจริงวุ้ย.. 55555 สู้ๆ ครับ

12 นี้ผมคงไปเล่นด้วยครับ แต่เพื่อไม่ให้เป็นการทักผิด ...
pummnut โพสต์เมื่อ 11/8/2010 08:37

ใครไปวันที่ 12 ช่วยใส่เสื้อ city สีดำไปด้วยแล้วกันนะครับ..
จะได้เจอกันสักที ... ความรักที่จากกันมานาน อิอิ

ตอบกลับ  jordan11

โห่ อันนี้คงไม่ไหวจะเคลียร์ครับให้ห ...
pummnut โพสต์เมื่อ 10/8/2010 20:42

บาสเข้าสายเลือดไปแล้ว.. ต้องเลิกที่ไหนเนี่ย.. ถ้ำกระบอกก็ไม่ได้ อิอิ

เด๋วพฤหัสจะใส่ HCC สีดำปัยนะครับ ผมอ่อนแต่ขอเล่นด้วยคนนะครับ  ^^ เล่นม่ายเก่งแต่ใจรัก

แหม่ ออกตัวว่าเล่น อ่อน กันเข้าไปครับ เด๋วพรุ่งนี้พวกพี่จะรู้เเน่ ว่าโครต อ่อน เป็นอย่างไร อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host