"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปมาคับเล่นยาวเลยแชมป์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วันนี้ไม่ร้ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 8/8/2010 10:11

คนนี้ครับ เค้าเรียกว่านางเป้ อิอิ... ว่าแต่เจอน้องใหม่มั้ยครับ ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอารูปมาฝาก ช้าไปหน่อย ... แต่ก็มาแล้วนะ โทษทีงามมันเข้าเยอะมาก
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=&page=6
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ไปมา อยู๋ทีมเดียวกันกับเป้ ไม่อยากอยู่กับป็อก เพราะอยู่ทีมเดียวกันไม่เคยเป็นแชมป์เลย

ได้ดูจากรุปที่พวกพี่ๆประสบความสำเร็จกันครับ   จึงรู้ว่าผมไม่คุ้นหน้าพี่ท่านไหนเลยครับที่ไปเล่นทีสวนรถไฟคิดว่าไม่น่าจะมีพี่ท่านไหนอยู๋ในทีมผมเลยครับ

ได้ดูจากรุปที่พวกพี่ๆประสบความสำเร็จกันครับ   จึงรู ...
pummnut โพสต์เมื่อ 8/8/2010 22:48

ไปมาครับ..เล่นฝั่งที่ติดกับคลองอะครับ มันมี2 สนามอะ  ผมไม่เห็นคุณเลยนะ อิอิ.

ได้ดูจากรุปที่พวกพี่ๆประสบความสำเร็จกันครับ   จึงรู ...
pummnut โพสต์เมื่อ 8/8/2010 22:48

สงสัยจะเล่นกันคนละมุมสวนแน่เลย ผมก็มายเคยไปเล่นเลย กลัวเจอเทพ อิอิ [ยากไปแต่ตื่นมายไหว]

ตอบกลับ 2535# pey17

ผมว่าเเล้ว ว่าทำไมไม่เจอกัน ผมเล่นอีกสนามนึงครับ สนามทีมีแต่เด็กๆเล่นกันอ่ะครับ เพราะสนามนั้นดูจากเหตุการแล้วฝีมือระดับผมไม่ถึงขั้นครับ อิอิ

ความรักมีพรมแดน อิอิ... อีกนิดเดียวจะเจอกันแล้ว ...

ทีมที่จะไปทัวร์ HCC Academy (แต่ไม่มีโหวตออก อิอิ) เตรียมพร้อมได้แล้วนะครับ
ศุกร์นี้แล้ว... เตรียมตัวนัดเวลาให้ดี คิดว่าเจอกันเช้าวันศุกร์ น่าจะเป็นเวลาเช้าๆ ถึงเช้ามาก
จะได้ไปเร็วๆ เที่ยวยาวๆ... งั้นทิ้งคำถามให้ตอบดังนี้
1. เจอกันกี่โมง
2. เจอกันที่ไหน
3. จะแวะข้างทางมั้ย และจะแวะที่ไหน
4. ไปที่ปลายทางเลยหรือไม่แวะ ปลายทางคือท่าเรื่อไปเกาะเสม็ดนะ
5. อย่างอื่นอีกมากมาย ที่ท่านอยากให้ทำ บอกมาเลยจ้า

พวกเรา ต่างมาชุมนุม.... อิอิ

ตอบกลับ  pey17

ผมว่าเเล้ว ว่าทำไมไม่เจอกัน ผมเล่นอีก ...
pummnut โพสต์เมื่อ 8/8/2010 23:56

วันหลังมาอีกสนามสิ..ถามหา เทพ POK ได้เลย ครับ มาเล่นด้วยกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host