"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 2497# jordan11

วันศุกร์ก้ออาจจะโดดไปได้น่ะครับ  อิอิ มีแต่คน ออกตัวว่าเล่นไม่เก่งกันทั้งนั้นเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  jordan11

วันศุกร์ก้ออาจจะโดดไปได้น่ะครับ  อิ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 5/8/2010 21:25

เสาร์นี้ตอนเช้าถ้าตื่นไหวและตื่นไหว เรียนเชิญที่สวนรถไฟนะครับ ขอบอกว่าพวกผมเล่นไม่เก่งนะครับ อาจทำให้คุณไม่สนุกก็ได้ครับ อิอิ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันศุกร์ก้ออาจจะโดดไปได้น่ะครับ  อิ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 5/8/2010 21:25

ทีมเรามีแต่คนไม่เก่ง แต่รักกันครับ อิอิ (โดยเฉพาะทอมกับโอ๋ ความรักเยอะไปหมด)

เย็นนี้เจอกันครับ บาสถ้วย ก คู่ชิง แต่... ไม่เห็นมีใครโพสต์เลยว่าไปกันหรือเปล่า

ตอบกลับ 2496# iJaDe [/

แล้วเจตเล่นให้ใครในพันทิพย์น่ะ

ตอบกลับ 2481# jordan11

ดีขึ้นมากแล้วครับพี่

แต่จังหวะการเล่นยังไม่เหมือนเดิมเลย

ตอบกลับ 2488# SUDTEEN999

ดีขึ้นมากแล้วครับน้อง

มาเล่นดิถ้าฝนไม่ตกนะ

ดีขึ้นมากแล้วครับพี่

แต่จังหวะการเล่ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 6/8/2010 13:48

อย่าหักโหมนะครับ.. มันอันตราย ขอให้กลับมาสมบูรณ์ไวๆ จ้า

ตอบกลับ 2508# jordan11

ขอบคุณครับพี่

ตอบกลับ 2505# c-wab

เล่นสวนรถไฟครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host