"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 2490# jordan11

ผมโดดงานไปได้น่ะครับวันพฤหัส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แต่ปกติผมเล่นที กกท อยู่ แล้วครับ ไม่ได้เล่นหรอกครับ คอยไปเก็บบอลให้เค้ามากกว่าครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็อ่อนครับ คอยเก็บบอลด้วยคนครับ ^^

ผมก็อ่อนครับ คอยเก็บบอลด้วยคนครับ ^^
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 5/8/2010 10:37

เก็บบอลจากปากห่วง เหรอเราอ่ะ

เก็บบอลจากปากห่วง เหรอเราอ่ะ
TiamI โพสต์เมื่อ 5/8/2010 13:46

ผมก็อ่อนครับ เล่นบาสไม่เป็นแล้วครับ ต้องไปฝึกใหม่หมดเลย T_T

ผมก้ออ่อนครับ ไม่ได้เล่นบาสนานเลย 555++ ฝนตกยาววววอดเล่น
ว่างๆมาเล่นที่สวนรถไฟบ้างนะ??? ชาว HCC
อืมมม..เห็น HCC ส่งแข่งบาส pantip นิครับ ไมถอนตัวหล่ะ

ตอบกลับ  jordan11

ผมโดดงานไปได้น่ะครับวันพฤหัส ...
pummnut โพสต์เมื่อ 4/8/2010 19:01

เวรกำ ลืมเข้ามาดู... เค้าบอกว่ารอบชิงวันศุกร์...
(ตกลงวันไหนกันแน่ ผมเพิ่งได้ยินมาวันศุกร์ เลยรอไปวันศุกร์ครับ)

ผมก้ออ่อนครับ ไม่ได้เล่นบาสนานเลย 555++ ฝนตกยาววววอดเล ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 5/8/2010 14:58

ไม่เจอกันนานเลยนะครับเจต...
พอดีรายการพันธ์ทิพย์ ทางเรามีปัญหาหลายจุด.. เลยไม่ส่ง
แต่เดียวเล่นของ บิต แทนครับ

ตอบกลับ 2498# jordan11

อ๋อครับ นานๆเข้ามาสักที 555+++

ยินดีด้วยนะครับ เห็นโพสในกระทู้ว่าได้ที่รองแชมป์อันดับที่ 3

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host