"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดูดีๆ ท่านน่าจะรู้ในรูปว่าเป็นใคร ...
เบียร์ครับ อย่างน้อยก็มีรูปมาอีกคน อิอิ
ผมรวมรูปทั้งหมดให้ไว้ที่ www.nba1oopercent.com แล้วนะครับ
ที่ห้อง "ประชาสัมพันธ์การแข่งขันบาสเกตบอล" กระทู้ "ตารางการแข่งขันถ้วย ก ปี 2553"

ปล. อย่าใช้ข้อความพาดพิงบนบอร์ด อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮียเว้งครับ ผมกลับมาไทยแล้วครับ เดียวผมกำเงินไปให ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 30/7/2010 11:16

มายมีปัญหา ตามสะดวกอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ

ตอบกลับ 2460# jordan11

ถ้าวันอาทิตย์ที่1/08/53มีนัดเล่นที่ไหนผมขอไปด้วยน่ะครับ เเต่ว่าผมเล่นไม่เก่งน่ะบอกก่อนเลยครับ และทีสำคัญยังมีอาการบาดเจ็บจากข้อเท้าพลิกอยู่นิดหน่อยเเต่อยากไปเล่นด้วยครับ

เรียนทุกท่านโปรดทราบ
ผมกลับจากเวียดนามแล้วครับ พอด ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 30/7/2010 11:17

รอบเช้า เจอกัน สวนรถไฟ ได้เลยนะคราบ เบียออกจากบ้าน 05.30 นะคราบ ครายอยากไปติดรถไป อยู่ละแวกไหน บอกได้ึครับ

ดูดีๆ ท่านน่าจะรู้ในรูปว่าเป็นใคร ...
เบียร์ครับ อย่า ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 30/7/2010 11:21

ในที่สุดก็มีคน ถ่ายมาให้เราซักที

ตอบกลับ  jordan11

ถ้าวันอาทิตย์ที่1/08/53มีนัดเล่นที่ไห ...
pummnut โพสต์เมื่อ 30/7/2010 21:46

ถ้าไหวเช้าๆ มาเจอกันสวนรถไฟได้เลยครับ เสื้อบาส HCC ลองหาๆ ดูหรือ ถามๆ คนไหนสนามว่า เทพป็อก คนไหน คริ คริ

วันพรุ่งนี้ (อาทิตย์ที่ 1 สค) ผมอาจไปเล่นที่สวนรถไฟด้วยนะครับ
แต่ขอตื่นมาดูฝนก่อน กับดูว่าที่บ้านมีคนมาช่วยงานมั้ย เพราะเดียวนี้ต้องช่วย
ขายกระเพาะปลาที่บ้านเองแล้วครับ พอดีขาดคนช่วย...

สรุปจะพยายามไปนะครับ

ถ้าจำไม่ผิดทีมเราใส่เบอร์ 9 กันหลายคนนะ เลยเอามาฝาก ผมว่ารองเท้าดีนะ
ผมยังอยากได้เลยยยยยยยย แต่ใส่ไม่ได้

http://www.nba100percent.com/ind ... ;catid=8&id=951

อย่าลืมสมัครสมาชิกและ login ก่อนนะไม่งั้นดูรูปไม่ได้

เช้าวันที1/08/53 ผมได้ไปเล่นทีสวนรถไฟแล้วครับเจอเทพ ป๊อก ด้วยครับ เก่งมากเเม่นสุดๆผมก้อลงเล่นด้วยครับแต่อยู่คนละข้างกับคุณป๊อก ผมยังเล่นได้ไม่เต็มทีเพราะยังมีอาการเจ็บขาอยู่ แป็ปๆเพราะขา พลิกมายังไม่หายดีเลยเล่นได้ไม่เต็มทีเท่าไรเล่นแปปเด๋วก้อกลับ ขอบอกว่าเทพ ป๊อก อึดมากเล่นไม่มีเหนื่อยเลย

- -.. มะเช้าไม่ได้ไปคับ คงเปนอีกคนหล่ะคับ เหนแว่วๆบ่ายนี้มีไป ยิมท่าทรายคับ

รอเฮียกับพี่แมน คอนเฟิมอีกทีคับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host