"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทริปเกาะเสม็ดสู้ๆ
บาสถ้วยกสู้ๆ(รอบรองวันที่3นะคับ17.20น.)ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้างกันมากระวังอ้างติดคอนะคับ(ก้างนี่หว่า) ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/7/2010 19:50

ก้างขวางคอ 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮาฮิววววว

ทริปเกราะเสม็ดมัดจำจองห้องพักติดชายทะเล 10ท่านไว้แล้วนะครับ เห็นว่าจะมีสาวสวยจากมหาลัยไปเพิ่มอีก2ท่านครับ คายสนใจจะไปมายว่ากันแจ้งด่วน [อวบด้วย มีคนกะซิบมา] อิอิ

^ ^

ทริปเกราะเสม็ดมัดจำจองห้องพักติดชายทะเล 10ท่านไว้แล ...
wengrod โพสต์เมื่อ 29/7/2010 13:59

wow .... อยากไปๆๆๆๆๆ อิอิ.   

อ้างกันมากระวังอ้างติดคอนะคับ(ก้างนี่หว่า) ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/7/2010 19:50

ฮา นะเนี่ย.. ไม่อยากเชื่อจะอารมณ์ ฮา ขนาดนี้

ทริปเกาะเสม็ดสู้ๆ
บาสถ้วยกสู้ๆ(รอบรองวันที่3นะคับ17.20 ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/7/2010 19:52

สรุปอาทิตย์หน้าตั้งแต่อังคาร ถึงวันศุกร์มีบาสให้ดูเกือบทุกวันจนจบแมตช์
เดียวโทรหาจองทีไปดูด้วยเช่นเคย อิอิ

ทริปเกราะเสม็ดมัดจำจองห้องพักติดชายทะเล 10ท่านไว้แล ...
wengrod โพสต์เมื่อ 29/7/2010 13:59

เฮียเว้งครับ ผมกลับมาไทยแล้วครับ เดียวผมกำเงินไปให้เฮียเว้งเลยดีกว่านะครับ
ไว้เจอกันผมเอาเงินให้นะครับ หรือว่าจะเจอกันที่ บาสถ้วย ก

เรียนทุกท่านโปรดทราบ
ผมกลับจากเวียดนามแล้วครับ พอดีกลับก่อนกำหนดและกลับแบบเร่งด่วนแต่เช้าตรู่
ของฝากไม่ได้ทันซื้อเลย เพราะจริงๆ อีกตั้ง 4 วันกว่าจะกลับ โทษทีนะครับ

แต่อยากรู้ว่า เสาร์ หรืออาทิตย์นี้ มีนัดเล่นบาสไหนกันมั้ยครับเนี่ยจะได้ไปด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host