"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/7/2010 17:43 โดย wengrod

เที่ยวเกาะเสม็ด จำนวนคน มี แมน โอ๋ ป็อปอาย อร ป็อกกี้ พริก สว ซ้อ เบน เดินทาง13ถึง15สิงหาคม นี้ [จำนวนคนอาจมีเพิ่ม] ถ้ามายมีก็เท่านี้ ทีม ฮอนด้าซิตี้ ลุยยย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เลิดงานครับเลยแวะไปเล่นบาส มา ครับ สรุป ขาพลิก เล่นซะเผ็ด เลย บวม ตุ๋ยๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เลิดงานครับเลยแวะไปเล่นบาส มา ครับ สรุป ขาพลิก ...
pummnut โพสต์เมื่อ 27/7/2010 22:38

กำเลย ... ทำไมเป็นแบบนี้ไปได้กะว่าเดียวกลับจากเวียดนามจะได้ซ้อมและเจอกัน
งั้นผมเอาวิธีดูแลและรักษามาฝากครับ ตามลิ้งค์นี้เลยนะ

http://www.nba100percent.com/ind ... howcat&catid=38

จะให้ดีสมัครสมาชิกก่อนและค่อย login เข้าไปดูนะครับ เพราะไม่งั้นจะไม่เห็นรูปภาพหรือไฟล์
ที่สมาชิกมาโพสต์ไว้ให้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/7/2010 17:43 โดย wengrod

เที่ยวเกาะเสม็ด ...
wengrod โพสต์เมื่อ 27/7/2010 15:32

เฮียเว้ง แล้วน้องทอมกับเพื่อน และน้องโอ๋กับแฟนสาว ไม่ไปกับพวกเราหรือครับ

ที่เวียดนาม ช่วง 4-5 วันนี้ก็ฝนตก แต่ก็สามารถเที่ยวได้ปกติ ไม่มีอะไรครับ
เหมือนบ้านเราฝนตก พอหยุดก้เที่ยวต่อ ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงครับ

ตอนนี้เจอ โคบี้ 5 แต่ Copy นะครับ... ราคา 850d (ดอง) ก็เท่ากับเงินไทย 1700 บาท
ผมจับแล้วเบามากๆ เลย เหมือนของแท้ๆ เพียงแต่ไม่มีแอร์ใต้เท่า ... ยังคิดอยู่เลยว่าจะซื้อ
มาใส่เล่นๆ พื้นปูนที่บ้าน เดียวดูเงินก่อนนะ เหลือแล้วจะซอยกลับไปสักครู่

(จีนจะทำรองเท้าและจะตัดหรือทำเกินจากที่ฝรั่งสั่งเป็นประจำ แต่พื้นรองเท้าฝรั่งเป็นคนทำ
ฉะนั้นรองเท้า copy ด้านนอกก็คือของแท้นั่นแหล่ะ เพียงแต่ระบบกันกระแทกใต้ฝ่าเท้าจะไม่มี
ต้องไปซื้อแผ่นแอร์มาใส่เพิ่มได้)

เฮียเว้ง แล้วน้องทอมกับเพื่อน และน้องโอ๋กับแฟนสาว  ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 28/7/2010 07:36

มายมีใครไปติดธุระ โลหิตจาง เศร้าใจ ก็ว่ากันตามรายชื่อที่แจ้งไว้อะครับ อิอิ ฮอนด้าซิตี้ลุย

ตอนนี้เจอ โคบี้ 5 แต่ Copy นะครับ... ราคา 850d (ดอง) ก็เท่ากั ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 28/7/2010 07:53

กัปตันแมนครับแล้วเสื้อ ราคาแพงป่าวครับพวกเสื่อกางเกงบาสอ่ะครับ.... ผมเพิ่งกลับมาจากเหนือครับหยุดไป 4 วันว่าจะตระเวนหาที่เล่นบาสแถวเหนือสักหน่อยอดเลย เจอเทพฝนไป เลยอด...ยังไงทริปเกาะเสม็ดเที่ยวให้สนุกนะครับ HCC TEAM.  ยังไงเดียวมีโอกาศผมจะไปร่วมด้วยครับคิดถึง HCC TEAM.

ขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับที่ผิดสัญญาเรื่องการไปเที่ยว ผมเสียใจนะครับผมอยากไปง่ะ แต่จดหมายเวียนโรงเรียนเพิ่งออกมาอ่ะครับ มันเป็นคำสั่งแต่งตั้งอ่ะครับ ต้องพานักเรียนชั้นม6 เข้าเฝ้าสมเด็จพระนางเจ้าในวันเสาร์อ่ะครับ เนื่องในวันแม่อ่ะครับ เลยทำให้ผมพลาดๆๆๆๆๆๆๆๆอย่างแรง

ปล. รอบหน้าผมคงจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวกัลทุกคนนะครับ  

รักซิตี้ครับ

อ้างกันมากระวังอ้างติดคอนะคับ(ก้างนี่หว่า)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host