"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 2426# aekuro

ทุ่มทิ้งละไม่ว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2429# SUDTEEN999

ผมเคยไปเล่นทีสวนรถไฟด้วยครับ เเต่ เล่น สนาม ทีเค้าเล่น3-3 กันน่ะครับ ส่วนสนามทีมีพวก ดาราเล่นกัน เต็มสนามน่ะได้แต่ไปดูเเล้วเก็บบอลให้ครับ อิอิ ไม่ไหวอันนั้นเทพเกิน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  SUDTEEN999

ผมเคยไปเล่นทีสวนรถไฟด้วยครับ เเต่  ...
pummnut โพสต์เมื่อ 25/7/2010 08:50

งั้นพรุ่งนี้เช้าไป ด้วยกันไหมครับ อิอิ เด๋วผมจะได้ใส่เสื้อ City ไปรอ ทีมเราก็มีดาราครับ "เทพป็อก" ไปถึงสนามถามหาได้เลย

ใส่เสื้อแดงใช่ไหมเบียร์ หมายถึง cityสีแดงนะ  
(ไม่มีเจตนาอื่นคับ)

มาคับมา เล่นได้บ้างไม่ได้บ้างแล้วแต่วันๆไป อิอิ 6-8 โมงเช้า อิอิ

ตอบกลับ 2435# SUDTEEN999

ต้องขอโทดด้วยครับผม เช้าวันจันทร์ผมมีนัดลูกค้าครับ ไม่คิดว่าจะนัดเร็วขนาดนี้ ขอเเก้ตัวใหม่รอบหน้าได้ไหมครับ ต้องขอโทดจริงๆครับอยากไปเล่นเหมือนกันครับ

สวัสดีครับทุกท่าน
ข่าวสดจากเวียดนาม... ตอนนี้ที่เวียดนามอากาศเย็นสบายดีไม่มีแดด (สงสัยเพราะพายุ) ก็ฝนตกสองวันที่ผ่านมา
ตามที่เอกบอกเลยครับ ที่นี่กินสุนัขจริงๆ ครับ ... ไม่เห็นสุนัขข้างทางเลยครับ พี่ชายบอกที่นี่จับกินหมดท่าไม่ล้ามไว้

สาวๆ ยังไม่เจอสวยๆ ไปฝากทอมกับโอ๋เลยนะ อิอิ

ตอนนี้ใช้เน็ตที่คอนโดครับ พอดีวันนี้ไม่ได้ไปไหน เพราะไม่สบาย... เดียวเย็นๆ จะไปลุยต่อ...
อยากไปดูบาส ถ้วย ก ต่อ ... เดียวจะลองเดินหาสนามบาสที่นี่ดู ไว้แมนจะไปโชว์สเต็ป อิอิ
(ล้อเล่น ไม่กล้าหรอกเดียวมันด่าเอา)

เอกบอกมีตัวเทพด้วยหรือ ไว้เดียวคงต้องชวนมาดูตัวกันหน่อยนะครับ อิอิ
ไปละนอนต่อ กินยานอน คร็อกกกกกกกก

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/7/2010 19:04 โดย beeroff
สวัสดีครับทุกท่าน
ข่าวสดจากเวียดนาม... ตอนนี้ที่เวีย ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 26/7/2010 10:29

ไปต่างบ้านต่างเมือง ระวังเรื่องสุขภาพด้วยนะคราบพี่ แถวนู้นมีรองเท้า สวยๆ ถูกๆ มะ อิ อิ

แต่ น้องหมา ก็กินไปเถอะ บ้านเราโลละ 300 กว่าบาทเรยนะ

วันนี้ไปตลาดน้าม สี่ ภาค ที่พัทยา มาคับ อากาศดีไม่ร้อนมาก คนเยอะมาก แหล่ม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/7/2010 19:04 โดย beeroff

ไปต่างบ้านต่าง ...
beeroff โพสต์เมื่อ 26/7/2010 14:52

เขากินเนี้อน้องหมากับขนมปังนะครับไม่ทำมะดา ขั้นเทพ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host