"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับทุกท่าน
ตอนนี้ก็มาถึงเวียดนามแล้วครับ... (ส ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 24/7/2010 00:39

พกตังไปเยอะละซิจะเอาโคบี้เวียดนามมาอีกละซิ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับทุกท่าน
ตอนนี้ก็มาถึงเวียดนามแล้วครับ... (ส ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 24/7/2010 00:39

พี่แมนต้องเลือกอาหารหน่อยนะครับ ถ้าเป็นเนื้อควรให้ล่ามถามคนขายก่อน
ไม่ควรซื้อเอง เพราะอาจจะได้เนื้ออย่างอื่นแทน
(ที่นั้นกินได้ทุกอย่าง ขอให้เป็นเนื้อ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทริปนื้ขอบายนะครับ ติดงาน ติดแฟน ติดงานแฟน ติดลูก2ตั ...
aekuro โพสต์เมื่อ 24/7/2010 15:28

เราจะจำไว้ คนระยองมายไประยอง อิอิ

ทริปนื้ขอบายนะครับ ติดงาน ติดแฟน ติดงานแฟน ติดลูก2ตั ...
aekuro โพสต์เมื่อ 24/7/2010 15:28

ติดหมอ....รึป่าว

ตอบกลับ 2417# aekuro

โรงปุ๋ยอยุ่ที่ไหนเหรอครับ

ตอบกลับ  aekuro

โรงปุ๋ยอยุ่ที่ไหนเหรอครับ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/7/2010 22:36

รามอิทรา กม.2 คับ     วันนี้โชว์สเตปเทพ yaris ให้เทลดูหวังว่าฤดูกาลหน้า city คงทุ่มซื้อตัวเร็วๆนะคับ

เราจะจำไว้ คนระยองมายไประยอง อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 24/7/2010 22:04

ผมคนกุงเตปนิ...อิอิ

ติดหมอ....รึป่าว
c-wab โพสต์เมื่อ 24/7/2010 22:04

ก็บอกแล้วว่าติดอ่าง

เช้าพรุ่งนี้ เราจะได้เหนพี่ป๊อปที่สวนรถไฟไหมหนอ อิอิ

ค่าทริปสเม็ดเดะผมโอนให้พรุ่งนี้นะคับเฮียเดะโทรบอก อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host