"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  beeroff

สรุปเป็นวันที่เท่าไรเหรอครับ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 23/7/2010 14:11

รอทาง อีซูซุ ยืนยัน วันก่อนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ไปดูแข่งบาสถ้วย ก มาด้วยแหละ กับป็อปอาย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่พักที่เกาะเสม็ด จองไว้แล้วนะครับ ติดชายทะเล  มัดจำเขาครึ่งหนึ่ง ตอนนี้จองไว้15คนก่อนครับหัวละ350ต่อคนต่อคืน เก็บคนละ1500บาทต่อคน โอนเงิน บัญชีเลขที่ 7762003230 กสิกร ออมทรัพย์ ชื่อ รุ่งโรจน์ อุดมธรเสถียร ตอนนี้เก็บเงินไว้แล้ว 5คน คนที่โอนเงินมากรุณาแจ้งผมด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าใครโอนมา ใครยังมายโอนเดียวจะโทรตาม อิอิ ชวนเพื่อนรู้ใจไปด้วยนะครับ มายมีไปหากันเอาข้างหน้า เยอะแยะ555

สวัสดีครับทุกท่าน
ตอนนี้ก็มาถึงเวียดนามแล้วครับ... (สัก 1 ทุ่มได้)มาถึงได้เห็นสิ่งที่ต้องเห็นด้วยตาตัวเองจริงๆ คือ
รถจักรยานกับรถมอไซต์เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ เยอะแบบเต็มถนนไปหมดเลย...
แถมที่นิ ขับรถกันมั่วมากๆ ไม่ได้สนใจไฟเขียวไฟแดงเลย จริงๆ นะครับ ผ่ากันมั่วตามใจฉันเลย
ผมนั่ง TAXI นั่งข้างคนขับ โคตรเสียวเลย ขับค้อมเลนบ้าง จะชนมอไซต์บ้าง แต่คนขับเฉยๆ
ที่น่ากลัวมีรถสวนมาคนขับก็ไม่หลบให้ ให้คนฝั่งโน้นหลบเอง งง ไปเลย... ไปก่อนนะครับ ง่วมแล้ว
ไปจะมาเล่าใหม่

ปล. เฮียเว้งครับ เดียวหลังจากผมกลับไทยแล้วผมจะโอนเงินไปให้นะครับ พอดีเอาเงินมาด้วยกลับอดตาย อิอิ

มีเพื่อนๆคนไหนเล่นอยู๋ที่ กกท บ้างไหม ครับ หรือเคยมาเล่นทีนั้นกันบ้างไหมครับ

มีเพื่อนๆคนไหนเล่นอยู๋ที่ กกท บ้างไหม ครับ หรือเคยมา ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/7/2010 13:24

ทีมเราไม่น่าจะมีนะคราบ แหม เล่นแถวๆ ที่เทพ เค้าเล่นกานนะเนี่ย ^_^

[quote]มีเพื่อนๆคนไหนเล่นอยู๋ที่ กกท บ้างไหม ครับ หรือเคยมา ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/7/2010 13:24 [/quo
หวัดดี ลองไปโรงปุ๋ยดูนะเสาร์-อาทิตย์เทพเยอะมาก แต่แพ้เทพฝน

อาทิดหน้ากุขอไปด้วยยยยย
pop_eye โพสต์เมื่อ 19/7/2010 14:26

เก่งไม่กลัว กลัวไม่มา ช้าไม่สน คนแน่จริง มันต้องมา ไอ้อ้วน

ที่พักที่เกาะเสม็ด จองไว้แล้วนะครับ ติดชายทะเล  มัดจ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 23/7/2010 22:28

ทริปนื้ขอบายนะครับ ติดงาน ติดแฟน ติดงานแฟน ติดลูก2ตัว ติดๆๆๆๆ...ติดอ่าง
ติดธะรุ(ธุระ)จริงๆครับ

ทริปนื้ขอบายนะครับ ติดงาน ติดแฟน ติดงานแฟน ติดลูก2ตั ...
aekuro โพสต์เมื่อ 24/7/2010 15:28

ติดเยอะ จริง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host