"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบอร์ทอมเบอร์ใหม่เบอร์ไรคับใครพอทราบขอหน่อย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบอร์ทอมเบอร์ใหม่เบอร์ไรคับใครพอทราบขอหน่อย อิอิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 21/7/2010 16:09

087-041-8990
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่น่ะครับ และสนใจอยากเข้าร่วมในส่วนของบาส ด้วยน่ะครับ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ ผม ออก ตัวก่อนน่ะครับผมไม่เก่งมากครับ ไม่เคยเป็นนักกีฬาด้วยครับแต่รักบาสมากทีสุดครับเลยจะสมัครด้วยใจ อิอิ ถ้าพี่ๆจะรับพิจารณาก็ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ  pummnut_579@hotmail.com  0865333766 ผม นัท น่ะครับ

087-041-8990
pey17 โพสต์เมื่อ 21/7/2010 16:42

ขอบคุงครับ

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่น่ะค ...
pummnut โพสต์เมื่อ 21/7/2010 16:45

ยินดีต้อนรับคับ...ไว้คอยติดตามในบอร์ดนัดแจ้งเวลาซ้อมต่อไปนะคับ
หนุกหนานคับหนุกหนาน...(ผมวิ่งยังแทบไม่ไหวเลยคับ..อาศัยใจรักเหมือนกัน)

สอบถามความคิดเห็น

ซ้อมกระชับมิตร กับ ISUZUCLUB มีครายสนใ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 21/7/2010 14:33

+2คับ(เทล+ป๊อปอาย)มีเงาตามอีก1=เอก

เรียนทุกท่านโปรดทราบ (ทางห้างจะปิดบริการแล้ว เฮ้ยไม่ใช่)
ผมจะเดินทางไปเวียดนามในวันศุกร์ที่ 23 กค นี้ และกลับมากรุงเทพวันอาทิตย์ที่ 1 สค นี้
จึงไม่สามารถดำเนินการเรื่องซ้อม หรือเรื่องอื่นๆ (โดยเฉพาะเรื่องของเบียร์) ได้ด้วยตัวเอง

เรื่อง Isuzu ได้ฝากเบียร์ติดต่อให้แล้ว... ถ้ามีโอกาสก็ไปซ้อมกันนะครับ...ฝากเรื่องอื่นๆ หน่อยนะครับ
1. ถ้าไปซ้อมกับ Isuzu ... ฝากเฮียเว้งตามสมาชิกให้ทีนะครับ (เกรงใจทุกครั้งที่ฝาก)
2. สนาม TOT หรือจะไปทดสอบที่ "ท่าทราย" (ค่าสมาชิก 40 บาท ตลอดปี ค่าเล่นต่อครั้งไม่เก็บ)
3. ฝากทุกท่านดูแลกันเองก่อนนะครับ อิอิ

โชคดีครับทุกท่าน แล้วเจอกัน

ปล. รูปอยู่ที่ผมแล้วนะครับ แต่ว่า ผมไม่ได้เข้า Office เลยอัพโหลดขึ้นไม่ไหว
ที่ มศว ลิ้งค์ 1 Gbps อัพโหลดถึงจะไหว ถ้าที่บ้านทำไมได้ครับ
ช้าหน่อย แต่จะเอาลงให้แน่นอนครับ

+2คับ(เทล+ป๊อปอาย)มีเงาตามอีก1=เอก
pop_eye โพสต์เมื่อ 21/7/2010 21:37

ผมบวก 3 ครับ อิอิ...

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่น่ะค ...
pummnut โพสต์เมื่อ 21/7/2010 16:45

ยินดีต้อนรับครับ...
การจะมาเล่นด้วยกันไม่ต้องทำอะไรมากครับ แค่มาเจอกันแล้วก็เล่นกันเลย อิอิ... แล้วก็ได้ความฮากลับไป
เอาแบบจริงจังหน่อยแล้วกันครับ อิอิ
1. ซ้อมกันเดือนละ 1 - 2 ครั้ง... สนามที่ซ้อมจะโรงยิมเป็นการเช่าสนามสัก 2 ชม. ค่าสนามแชร์กันครับ
2. เราไม่เก็บรายเดือนใดๆ ทั้งสิ้น จำเป็นต้องใช้เงินค่อยเก็บ เช่น ค่าสมัครแข่งบาส ค่าชุด เป็นต้น
3. มาพูดคุย พบปะกันบนบอร์ดบ่อยๆ จะได้ทราบข่าวกัน
4. เวลามีรายการแข่งรายการใด จะต้องใช้การพิจารณาว่าใครจะได้ลงชื่อแข่งรายการนั้นๆ เพราะว่า
สมาชิกมีเกิน 12 คน ก็ต้องคัดตัวกันไป... ใครไม่ได้ลงรายการนี้ ก็ไปลงรายการต่อไปเป็นต้นครับ
5. บาสทีมเราไม่มีเล่นพวกนะครับ ไม่ต้องกลัวเข้ามาเรายินดี สนุกสนานทุกคน..เปิดใจรับทุกคนครับ

แล้วพบกันครับ
แมน

ยินดีต้อนรับเหมือนกันครับคอยติดตามใน บอร์ดตลอดนะครับ
-- ผมอ่อนสุดในทีมครับ แต่รักบาสครับ ใจรักครับ แม้ฝีมือไม่ถึงก็ตาม อิอิ.

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host