"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้ไปดูบาสถ้วย ก กันครับ (อังคารที่ 20 กค 2553) วันนี้ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 20/7/2010 09:30

อยากไปแต่ทำงานครับ กว่าจะเลิกและไปคงไม่ทันคู่แรก อยากดูๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าไปแล้วคัยก้อได้ช่วยจัดแข่งให้หน่อยสิ  ก้ออยากรู้เหมือนกันว่คัยจะเป็นที่1กันแน่^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าไปแล้วคัยก้อได้ช่วยจัดแข่งให้หน่อยสิ  ก้ออยากรู้ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 20/7/2010 14:31

โห เดียวทริปโชว์ ช่างกล้านะท่านพี่ อิอิ.

มายได้ไปดูเสียดายจังเลย อิอิ เอาใหม่รอบหน้า

หนุกหนาน

4 นาที สุดท้าย ทิว นำอยู่ 9 แต้ม

จบเกมส์

v
v
v
v
v
v
v

ไฮเทค ชนะ 5 หรือ 4 แต้ม นี่แระ ไม่แน่ใจ

หนุกหนาน

4 นาที สุดท้าย ทิว นำอยู่ 9 แต้ม

จบเกมส์

v
v
v
v
...
beeroff โพสต์เมื่อ 20/7/2010 22:31

อย่างนี้เหมือนกับซิตี้ที่ไปแข่งสมุทรปราการอะดิ โอววว 555 นักพลาดย่อมปราช์ อิอิ [นักบาสซิตี้น่าจะสอนบทเรียนนี้ให้แก่ทิว นะ อิอิ ล้อเล่น] มิบังอาจ

มันส์มากครับคู่นี้ ไปทัน Q3 อิอิ

สอบถามความคิดเห็น

ซ้อมกระชับมิตร กับ ISUZUCLUB มีครายสนใจไหมคราบ

น่าจะเป็นอาทิตย์หน้า เลยนะคราบ เพราะอาทิตย์นี้

ดูจะเร็วไปหน่อย

แต่ถ้าแข่งจะได้ติดต่อ ISUZU ไว้เลยครับ

ซ้อมกระชับมิตร กับ ISUZUCLUB มีครายสนใ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 21/7/2010 14:33

น้อง beer ครับขอเป็นวันอาทิตย์ที่08/08/2010 ได้ป่าวครับน้อง อยากไปเล่นด้วยอ่ะครับ แค่เสนอนะไม่ ok ก็ไม่ว่ากันครับแต่อยากไปเล่นด้วยครับ อิอิ.

ซ้อมกระชับมิตร กับ ISUZUCLUB มีครายสนใ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 21/7/2010 14:33

จัดไปคับ 1เสียง อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host