"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้งกันเป็นระยะๆ และมาแจ้งอีกรอบ
ศุกร์ที่ 13 - อาทิตย์ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 18/7/2010 08:35

อยากไปร่วมด้วยจังเสียดายยย เฮ้ออออ ต้องไปทำงานอ่ะ T_T รัก HCC นะครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ม่ายต้องร้องเปเป้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเลยพี่ pop มาให้ผมทริปเล่นหน่อยดิ ก๊ากกกก รูปอะเมื ...
pey17 โพสต์เมื่อ 19/7/2010 14:38

รูปอ่ะฝากให้ป๊อกไปแล้ว..แล้วป๊อกก้ไปโยนให้พี่แมนต่อ...หมดธุระพี่แล้วไปทวงพี่แมนป่ะ
แร้วอาทิดนี้อยู่หรอเปเป้...ขอทริปหัวทีเด่ะ555

รูปอ่ะฝากให้ป๊อกไปแล้ว..แล้วป๊อกก้ไปโยนให้พี่แมนต่ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 19/7/2010 14:55

ขอบคุณครับพี่ชายที่มีน้ำใจ....เดียวป๋มถามเอาที่พี่แมนก็ได้ครับ อิอิ.

ม่ายต้องร้องเปเป้
pop_eye โพสต์เมื่อ 19/7/2010 14:47

ที่เสียใจนิไม่ได้ชนแก้วกับคออ่อนๆแบบพี่อะดิครับ ก๊ากๆๆๆ ว่าแต่พี่จะทริปหัวไหนครับมีหลายหัวครับ 55+ เทพพี่เอกยังไม่มีบุญได้ทริปผมเลยครับท่านพี่เล่นสวนเช้า ป๋มเทพนะครับ เมพ ลิงๆนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/7/2010 22:10 โดย beeroff
นี่เก้เองน่ะคราบ  พอดีอยากทราบเรื่องรายละเอียดของกา ...
kaesure โพสต์เมื่อ 19/7/2010 13:33

เอ จาติดต่อครายดีหว่า ??????? - 3 -

ว่า แต่ พี่เก้ ไปรุ มาจากไหนเนี่ย รายการนี้ว่าต้องส่งรายละเอียดด่วน

ส่วนมีเรื่องฝากทวงถามพี่แมนนะครับ (เพราะว่าตอนนี้โทรศัพท์ผมไม่ว่างเรย) ความหวังอยู่ที่พี่แมน คนเดียวนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/7/2010 22:10 โดย beeroff

เอ จาติดต่อครา ...
beeroff โพสต์เมื่อ 19/7/2010 15:48

เมื่อวานไปก้ไม่เจอนะครับ... เบียร์รอสักครู่จะรีบให้ครับ...

เดียวจะลงรูปให้นะครับ เมื่อวานก็ไม่ว่างเลย.. วันนี้จะพยายามทำให้นะครับ
แต่คงลงได้ไม่ครบนะ ... ยังไงจะ Write CD ให้ดีกว่า ถ้าจะเอาแบบครบๆ

เรียนทุกท่านโปรดทราบ
ตั้งแต่วันศุกร์ที่ 23 กค. ถึงวันอาทิตย์ที่ 1 สค 53 นี้.. ผมไปเวียดนามนะครับ
จึงไม่ได้นัดอะไรถือว่าพักยันสิ้นเดือนนะครับ แต่ถ้าใครกระหายบาส... ลองนัดเบียร์
ไปวอร์มกับ Isuzu ดูนะครับ (เบียร์จัดให้สักแมตช์ได้มั้ย)...

แนะนำว่าสนามท่าทรายเลย เค้าให้เล่นวันอาทิตย์ตั้งแต่ บ่ายโมงถึงหกโมงเย็น
(ข้อมูลนี้จากป้อกกี้) ก็ลองนัดๆ กันดูนะครับ หรือจะ TOT ก็ตามใจครับ

ปล. ไว้กลับจากเวียดนาม หาโอกาสไปเล่น ตอนเช้าด้วยคน (ถ้าตื่นไปไหวนะ)

วันนี้ไปดูบาสถ้วย ก กันครับ (อังคารที่ 20 กค 2553) วันนี้มีคู่เปิดสนามระหว่าง
คู่แรก ทิวไผ่งาม กับ ไฮเทค (17.00-18.20 น) เวสน์ฯ 1
ส่วนคู่ที่สอง ราชนาวีสโมสร กับ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (18.20-19.40 น.) เวสน์ฯ 1

ใครไปบ้างแต่ผมจะไปนะครับ ... โทรหากันได้นะ จะได้นั่งด้วยกัน
อย่าลืมเอา ป้อปคอน ไส้กรอก เป๊ปซี่ ไปด้วยนะ อิอิ
แจกเบอร์อีกรอบ จะได้โทรหาผม อิอิ 081-751-8829

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host