"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เล่น อาราย มา ล่ะ ถึง เพลีย ปกติเล่นบาส เห็นแต่เหนื่ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 17/7/2010 16:21

จะเล่นอะไรล่ะ ก็ทำลูกหลุดมือ,ยิงว่าว,จ่ายเสีย
อื่นๆอีกจิปาถะ..เลยเหนื่อย........555555
(ล้อเล่น)สำหรับป็อกพี่เข้าใจว่ามันเป็น อินฟินีตี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

.......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ

แจ้งกันเป็นระยะๆ และมาแจ้งอีกรอบ
ศุกร์ที่ 13 - อาทิตย์ที่ 15 สิงหาคม 2553 ... มีทัวร์พวกเราที่ เกาะเสม็ดนะครับ
ส่วนห้องพักหรือกิจกรรมใดๆ ก็ช่วยคิดกันด้วยนะครับ (พอดีเรื่องห้องพักพี่โอ๋ดูจากเว็บจนตาลาย)
ใครเก่งๆ มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะ...

ปล. ขอเชิญทุกท่านไปให้ได้นะครับ

ไม่ได้ กดดัน นะพี่ แต่ความหวัง อยู่ที่พี่แมนแล้ว (ก็เรื่องที่เราคุยกันไว้ไง) คริ คริ >W<

จะเล่นอะไรล่ะ ก็ทำลูกหลุดมือ,ยิงว่าว,จ่ายเสีย
อื่น ...
aekuro โพสต์เมื่อ 17/7/2010 16:37

- -.. แง่งงงงงงงงง

ตกลงท่านเทลถามจริงๆ หรึอยิงมุขเนี้ย......(ยังสงสัย) ...
aekuro โพสต์เมื่อ 17/7/2010 16:27

กูถามจริงๆ

กูถามจริงๆ
c-wab โพสต์เมื่อ 18/7/2010 14:46

เอิ๊กๆ วันนี้จะมีใครมาไหมนิ อิอิ

- -.. แง่งงงงงงงงง
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 18/7/2010 14:11

ความเป็นอินฟินีตี้ของเทพป็อกยังเหมือนเดิม  
ชนะ1 แพ้4 (ชนะเกมสุดท้าย) เสาร์หน้าเอาใหม่นะป็อก

ความเป็นอินฟินีตี้ของเทพป็อกยังเหมือนเดิม  
ชนะ1 แพ้ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 18/7/2010 21:42

พี่เอกคับ วันอาทิตย์อ่ะ ผมชนะสาม แพ้หนึ่งคับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host