"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ท่านเป้งานเข้า อดเลย
TiamI โพสต์เมื่อ 16/7/2010 01:18

นั่นดิครับท่านติเซ็งเลย....แต่ขอให้HCC เรา party ให้สนุกผมก็มีความสุขแล้วครับยังไงเตรียมตัวเล่นรายการบิตกันต่อไปนะครับ HCC TEAM ส่วนผมคงเตรียมตัวลุยกีฬาบัณฑิตแห่งประเทศไทยเดือนตุลาที่เชียงใหม่ครับ ถ้าว่างจะไปซ้อมกับ HCC แน่นอนครับไม่เบี้ยวครับถ้าว่างนะครับ รัก HCC ครับ ขอตัวไปกินก๋วยเตี๋ยวเรื่อก่อนนะครับ อ๊อดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังเร็วไป100ปี ไอ้น้อง
aekuro โพสต์เมื่อ 16/7/2010 11:10
ไอ้อ่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีกไม่นานจะหายมาเล่นด้วยกันแล้ว... หายสนิทไวๆ นะครั ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 16/7/2010 09:06

เร็ววันนี้คงได้เจอครับพี่

แล้ว city จะพับโครงการ พันทิพย์ หันไปเปน bitthailand แทนใช่ไ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 16/7/2010 11:15

แล้วแกจะไปเล่นให้ใครละ

แล้วแกจะไปเล่นให้ใครละ
c-wab โพสต์เมื่อ 16/7/2010 16:33

มุขนี้... ฮา น้ำตาไหลเลยนะเนี่ย..
ทำไงต่อดีเอก โดนพาดพิงแล้วนะ อิอิ

ตอนนี้ ผมได้ดำเนินการ ทำโครงการ และ ตารางการแข่งขัน + ค่าใช้จ่าย เรียบร้อยแล้ว รอพี่แมน คนเดียว แล้วครับ

เล่นที่สวน เพลียมาก นอนหล่ะจ้า อิอิ

เล่นที่สวน เพลียมาก นอนหล่ะจ้า อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 17/7/2010 10:37

เล่น อาราย มา ล่ะ ถึง เพลีย ปกติเล่นบาส เห็นแต่เหนื่อยนะ

มุขนี้... ฮา น้ำตาไหลเลยนะเนี่ย..
ทำไงต่อดีเอก โดนพาด ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 16/7/2010 21:47

ตกลงท่านเทลถามจริงๆ หรึอยิงมุขเนี้ย......(ยังสงสัย)

จากที่ได้ปรึกษาและหาลือกัน เมื่อวันเลี้ยง (เมา) หลั ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 16/7/2010 14:17

+1คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host