"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้ที่สามเพราะผมอ่อนเองครับ ขอโทษทุกท่านด้วยครับ  ถ้าผมเก่งกว่านี้เยอะทีมเราคงได้แชมปืแล้วครับ T-T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราได้ที่สามก็ภูมิใจครับ แพ้ชนะเป็นเรื่องธรรมดาได้มีมิตรภาพที่ดี ความอบอุ่น เป็นกันเอง ทุกคนมีใจรักการเล่นกีฬาบาส ทุกคนได้มาร่วมกิจกรรมที่ดี ความสุขตรงนี้ ถือว่าเป็นรางวัลชีวิตของแต่ละคน สู้ต่อไป ทีมฮอนด้าซิตี้ จาก สว คนเดิม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไชโยเรามีเหรียญรางวัลแล้ว อิอิ

ทีมฮอนด้าซิตี้จะไปฉลองรางวัลกันที่เกาะเสม็ด จัดไปครับ 13ถึง15สิงหาคม อิอิ [ใครมีแฟนพากันไปด้วยนะครับ] แจ่มเลย

แหล่มทุกคน สุ้กันมาเตมที่แล้ว อิอิ

มะวานอิ่มแท้ สนุกเลิศ อิอิ เตมคราบ อิอิ

ยินดีด้วยกับความสำเร็จถึงแม้ไม่ถึงที่สุดแต่ก็เป็นก ...
c-wab โพสต์เมื่อ 11/7/2010 18:06

จัดไปตามนั้นคับท่านพี่ อิอิ

ได้มา อีก 3 แต้ม แบบนี้ มินิลีค ก็ชนะ อ่ะสิเรา

ไชโยเรามีเหรียญรางวัลแล้ว อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 12/7/2010 01:06

ดีใจด้วยคนครับ.... HCC สู้ต่อไปครับ

ยินดีด้วยกับความสำเร็จถึงแม้ไม่ถึงที่สุดแต่ก็เป็นก ...
c-wab โพสต์เมื่อ 11/7/2010 18:06

เยี่ยมครับผม.. ไว้ปีหน้าสุขภาพแข็งแรงแล้วกลับมาเอาที่ 1 ด้วยกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host